ราคา 7070000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 72.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 98194.44 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ บ้านสิริ สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม

Ann
0839792462
2021-05-24 00:06:34.0
เลขที่ประกาศ: 349277
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด บ้านสิริ สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม 72.9 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 72.9 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร บ้านสิริ
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก
- วิว เมือง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: บ้านสิริ สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม / Baan Siri Sukhumvit 13 Condominium

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
mrtเพชรบุรี
airport link มักกะสัน
มศว.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.747415,100.558462

ราคา: 7,070,000 บาท

สนใจติดต่อ: Ann 0839792462
Line: 0839792462

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้านสิริ สุขุมวิท 13 สวยน่าอยู่ - คอนโด ขาย
บ้านสิริ สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

ขาย คอนโด บ้านสิริ สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม 72.9 ตรม.

เลขที่: 349277
2021-05-24 00:06:34.0
Add to wishlist

บ้านสิริ สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 72.0 ตารางเมตร

Ann

0839792462

ขาย 7070000.00 บาท

For Sale: Condo 3 Bedroom in Siri @Sukhumvit - คอนโด ขาย

เลขที่: 7266
2013-08-18 00:00:00.0
Add to wishlist

บ้านสิริ สุขุมวิท 13 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 114.0 ตารางเมตร

อภิชาติ ยิ้มย่อง

0811381810

ขาย 10500000.00 บาท