ราคา 3900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 118181.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Simease Ratchakru

Pattarika W.
0800724885
2013-09-30 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 34096
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Simease Ratchakru โครงการติดถนนพหหลโยธิน
1 ห้องนอน 33.24 sq.m.
ใกล้ ฺBTS สนามเป้า, อารีย์

จำนวนอาคาร:
0

Simease Ratchakru

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ Simease Ratchakru - 19000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ jiraporn

เลขที่: 170130
2015-03-30 22:26:47.0
Add to wishlist

Simease Ratchakru

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

jiraporn

0959542466

เช่า 19000.00 บาท

ขายคอนโด Simease Ratchakru - คอนโด ขาย

เลขที่: 31419
2013-09-30 00:00:00.0
Add to wishlist

Simease Ratchakru

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

Pattarika W.

0800724885

ขาย 3300000.00 บาท

ขายถูก คอนโด Simease Ratchakru ใกล้ ฺBTS อารีย์ - คอนโด ขาย

เลขที่: 34096
2013-09-30 00:00:00.0
Add to wishlist

Simease Ratchakru

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

Pattarika W.

0800724885

ขาย 3900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายถูก คอนโด Simease Ratchakru ใกล้ ฺBTS อารีย์ - คอนโด ขาย
ขาย 3900000.00 บาท
ขาย คอนโด รูเนะสุ ทองหล่อ 5 วิวไม่บล็อก ตกแต่งพร้อมอยู่ fully furnished
ขาย 5850000.00 บาท
Sale Silom Grand Terrace 84 sqm fully&Nice furnished corner unit Lumpini Park view - คอนโด ขาย