ราคา 1999990.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 31745.87 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ คอนโดลาดพร้าว ใกล้ mrt

Pannawit
0649419142
2021-03-27 23:19:28.0
เลขที่ประกาศ: 340146
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโด 63 ตารางเมตร กว้าง ห้องมุมเงียบสงบ วิวสวยวิวดี คอนโดลาดพร้าว ใกล้ mrt 63 ตรม.

:: รายละเอียดห้อง ::
- พื้นที่ 63 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 16 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ วิว เมือง

ติดต่อ คุณปัณณวิชญ์ 064 941 9142

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
mrt ลาดพร้าวรัชดา
แยก รัชดาลาดพร้าว
ศาลอาญารัชดา
โรงแรมไนท์บาซาร์
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.802499,100.578261

ราคา: 1,999,990 บาท

สนใจติดต่อ: Pannawit 0649419142
Line: pst9797

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดลาดพร้าว ใกล้ mrt

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโดลาดพร้าว ใกล้ mrt

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1999990.00 บาท
ขาย คอนโด เอลลิโอ เดล เนสท์- 800 เมตร จาก BTS อุดมสุข
ขาย 2990000.00 บาท
ขาย คอนโด The Excel Udomsuk 28 ตรม. ราคาย่อมเยาว์ พร้อมอยู่
ขาย 1950000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด คาซ่า คอนโด รัชดา-ท่าพระ CASA CONDO รัชดา - ท่าพระ 42.5 ตรม.