ราคา 1850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60655.74 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 2/476
โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา-หลักสี่

ป๊อบ
0868025609
2021-01-27 17:39:05.0
เลขที่ประกาศ: 327772
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03642 ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา-หลักสี่ Lumpini Ville Ramintra-Laksi คอนโดมิเนียม ซอยรามอินทรา 3 ถนนรามอินทรา แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กทม. เนื้อที่ 30.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ (แยกโซนเปียก-แห้ง มีฉากกั้น) 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว ชั้น 7 พร้อมที่จอดรถ *การตกแต่ง* -ครัวบิลท์อิน เฟอร์นิเจอร์บิ้วท์อิน ตู้เสื้อผ้า โต๊ะเครื่องแป้ง เตียง โซฟา โต๊ะกินข้าวสองที่นั่งพร้อมเก้าอี้ เตียง 5 ฟุต (พร้อมฟูก) ฉากกั้นอาบน้ำ เครื่องใช้ไฟฟ้า (แอร์, ทีวี, เครื่องทำน้ำอุ่น, กาต้มน้ำร้อน, ตู้เย็น) -ตรงระเบียงติดตาข่ายกันนกให้เรียบร้อย วัสดุพื้นเปลี่ยนจากลามิเนตเป็นกระเบื้องเรียบร้อย (ยกเว้นในห้องนอน) ผ้าม่านและวอลล์เปเปอร์ *การเดินทาง* -ถนนรามอินทรา ถนนพหลโยธิน รถไฟฟ้าสายสีเขียว (สถานีวัดพระศรีมหาธาตุ) รถไฟฟ้าสายสีชมพู (สถานีรามอินทรา 3) คอนโดอยู่ห่างจากสถานี 20 เมตร *สิ่งอำนวยความสะดวก* -สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส รปภ., CCTV *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -อยู่ติดห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล รามอินทรา อนุเสาวรีย์หลักสี่ 400 เมตรท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (รามอินทรา) หลักสี่สแควร์ ห้างสรรพสินค้าแม็กซ์แวลู (หลักสี่) ฟู้ดแลนด์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (รามอินทรา) -โรงเรียนปราโมทวิทยารามอินทรา มหาวิทยาลัยเกริก โครงการหลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการ โรงเรียนประชาภิบาล โรงพยาบาลเซ็นทรัลเยนเนอรัล ราคา 1,850,000 บาท *สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 086-802-5608 Line 0868025609 ป๊อบ* บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ อาคารพาณิชย์ และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา-หลักสี่