ราคา 17900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 145.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 123448.28 บาท/ตารางเมตร
โครงการ D’Memoria พหลโยธิน 8

Incube Realty
0983392461
2021-01-27 12:53:38.0
เลขที่ประกาศ: 327723

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
D’Memoria พหลโยธิน 8

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: D’Memoria พหลโยธิน 8

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด D’Memoria พหลโยธิน 8 36 ตรม. 1นอน 1น้ำ ชั้น6 ใกล้btsสนามเป้า.

เลขที่: 502840
2024-10-04 10:18:00.0
Add to wishlist

D’Memoria พหลโยธิน 8

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

BTL ESTATE AGENTS

0657095999

เช่า 16000.00 บาท

JCS231 ขาย คอนโด 1นอน4.65ล D’Memoria พหลโยธิน 8 46 ตรม.

เลขที่: 435995
2023-03-29 00:42:30.0
Add to wishlist

D’Memoria พหลโยธิน 8

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร

JCOT Property

0630964452

ขาย 4650000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด D’Memoria พหลโยธิน 8 38 ตรม. 1นอน 1น้ำ ชั้น4 เฟอร์ครบ ใกล้BTSอารีย์ BTSสนามเป้า

เลขที่: 403623
2022-07-06 11:33:37.0
Add to wishlist

D’Memoria พหลโยธิน 8

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

ณัฐนันท์

0814561326

เช่า 13000.00 บาท

P17CR1901020 D’Memoria 2 Bed 2 Bath 145 Sqm

เลขที่: 327723
2021-01-27 12:53:38.0
Add to wishlist

D’Memoria พหลโยธิน 8

ขนาดพื้นที่ 145.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 17900000.00 บาท