ราคา 13500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 145.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

Saifon
0819005717
2014-02-04 22:44:34.0
เลขที่ประกาศ: 30578
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย : คอนโดวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอนด์ (2 ห้องนอน) สวยเจิดมว้ากก

คอนโด: คอนโดวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอนด์
สถานที่: ซอยสุขุมวิท 30/1
สถานีรถไฟฟ้าใกล้เคียง: รถไฟฟ้าสถานีพร้อมพงษ์ (เดินเพียง 5 นาที)
ขนาด: 145 ตารางเมตร
จำนวนห้อง: 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องนั่งเล่นกว้างขวาง, ห้องทานอาหาร, ห้องครัวและ 2 ระเบียง
ชั้นที่อยู่ : ชั้น 41
สิ่งอำนวยความสะดวกในอาคาร : สระว่ายน้ำในร่ม, สระว่ายน้ำกลางแจ้ง, สนามเด็กเล่น, ห้องออกกำลังกาย, ห้องสควอช, บริการซักรีด, โรงยิมมวย, สตูดิโอโยคะ
สถานที่ใกล้เคียง: สถานทูตฟิลิปปินส์, รถไฟฟ้าสถานีพร้อมพงษ์, ห้างเอ็มโพเรียม, เค วิลเลจ, บิ๊กซีพระราม 4, โลตัสพระราม 4
ราคาขาย: 13,500,000 บาท (ต่อรองได้)
ติดต่อ: สายฝน (โทร : 081 900 5717, อีเมล์ : fon_sr@yahoo.com)
*******************************************************
Sale : Magnificent 2BR Condo at Waterford Diamond Condo

Condo : Waterford Diamond
Location : Soi Sukhumvit 30/1
Nearby Sky Train Station : BTS Phrom Phong (5-Minute walking distance)
Size : 145 SQM (Newly renovated & Very Beautiful)
Number of Rooms : 2 Bedrooms, 2 Bathrooms, Spacious Living Area and Dining Area, Kitchen and 2 Balconies
Floor of Unit : 41st
Building Facilities : Indoor pool, Outdoor pool, Playground, Professional Gym, Squash Room, Laundry, Boxing Gym, Yoga Studio
Nearby Locations : Philippines Embassy, BTS Phromphong, Emporium Shopping Mall, K Village, Big C Rama 4, Lotus Rama 4

Sale Price : 13,500,000 THB (Negotiable)
Contact : Saifon (MB : 081 900 5717, E-mail : fon_sr@yahoo.com)

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย : คอนโดวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอนด์ (2 ห้องนอน) สวยเจิดมว้ากก

คอนโด: คอนโดวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอนด์
สถานที่: ซอยสุขุมวิท 30/1
ขนาด: 145 ตารางเมตร
ชั้นที่อยู่ : ชั้น 41
ราคาขาย: 13,500,000 บาท (ต่อรองได้)
*******************************************************
Sale : Magnificent 2BR Condo at Waterford Diamond Condo

Condo : Waterford Diamond
Location : Soi Sukhumvit 30/1
Size : 145 SQM (Newly renovated & Very Beautiful)
Floor of Unit : 41st

Sale Price : 13,500,000 THB (Negotiable)
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย : คอนโดวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอนด์ (2 ห้องนอน) สวยเจิดมว้ากก/Sale : Magnificent 2BR Condo at Waterford Diamond Condo

เลขที่: 30578
2014-02-04 22:44:34.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 145.0 ตารางเมตร

Saifon

0819005717

ขาย 13500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 13500000.00 บาท
Duplex room with fully furnished 3 Bedrooms
ขาย 85000.00 บาท
ขายด่วน ก่อนโอน Le Cote ทองหล่อ ซ. 8 สุดยอดทำเลที่ดีที่สุด เพียง
ขาย 3850000.00 บาท
ขายหรือเช่า บางอ้อริเวอร์ไซด์ คอนโดมิเนียม ถนนจรัญสนิทวงศ์ 94-1 ตึก B ชั้น 6 โทร 081-628-6886
ขาย 650000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดรัตนโกสินทร์ ไอซ์แลนด์ ปิ่นเกล้า (ตรงข้ามพาต้า) 1 นอน 33 ตร.ม. เฟอร์ครบ ราคาถูก 8,000 บาท
เช่า 8000.00 บาท
ขายห้องคอนโดบ้านทิวทะเล เฟส2 (blue sapphire) - คอนโด ขาย
ขาย 3300000.00 บาท
ขายสตูดิโอ29.21ตร.ม City homeรัชดา-ปิ่นเกล้า 1.4ล้าน
ขาย 1400000.00 บาท
คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ให้เช่า โครงการธนาอาเคเดียร์ (Condo for Rent - Pinklao Area)
เช่า 15000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า (บรมราชชนนี) | Lumpini Place Pinklao | ลุมพินี ปิ่นเกล้า | lumpini pinkloa | ลุมพินีปิ่นเกล้า | - 9500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Wittaya Srion
เช่า 9500.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ดิเอสเคปคอนโดสุขุมวิท101/1 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 32.5 ตรม. วิวสวยไม่มีตึกบัง
เช่า 7000.00 บาท
clear