ราคา 4800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 108.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 44444.44 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ ม.ลลิล กรีนวิลล์/อ่อนนุชลาดกระบัง

Panuwat
0816985433
2020-10-03 22:31:54.0
เลขที่ประกาศ: 303443
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย บ้านเดี่ยว ม.ลลิล กรีนวิลล์ อ่อนนุช ลาดกระบัง, 2 ชั้น 61 ตรว. 108 ตรม. 3 นอน 4 น้ำ ราคาพิเศษ

:: จุดเด่น ::
ราคาพิเศษ

ขาย บ้านเดี่ยว ม.ลลิล กรีนวิลล์ อ่อนนุชลาดกระบัง, 2 ชั้น ขนาด 61 ตรว. 108 ตรม. 3 นอน 4 น้ำ ราคาพิเศษ
:: รายละเอียดห้อง ::
- บ้านเดี่ยว 2 ชั้น
- ขนาด 61 ตรว.
- พื้นที่ 108 ตรม.
- 3 นอน 4 น้ำ
- ที่จอดรถ 2 คัน
:: รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: ม.ลลิล กรีนวิลล์/อ่อนนุชลาดกระบัง
- เจเาของโครงการ: บริษัท ลลิล พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
- พื้นที่โครงการ: 33 ไร่ 3 งาน 45 ตร.ว.
- ที่อยู่: ซอย หมู่บ้านลลิลกรีนวิลล์ ตำบลราชาเทวะ อำเภอบางพลี สมุทรปราการ 10540
- แผนที่: https://www.google.com/maps?q=13.7110194497782,100.7123522332
:: พื้นที่ส่วนกลาง ::
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สนามเด็กเล่น
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- ทาง ขึ้น-ลง ทางด่วนถนนกาญจนาภิเษก หมายเลข9
- Airport link
- สนามบินสุวรรณภูมิ (นอกเขตเสียงรบกวน)
- เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช.
- The Paseo Mall
- โรงพยาบาลสิรินธร
- ตลาดลานบุญ
ราคา 4,800,000 บาท
สนใจติดต่อ ภาณุวัฒน์ 081-6985433
Line id: pumobile

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=,

ราคา: 4,800,000 บาท

สนใจติดต่อ: Panuwat 0816985433

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0