ราคา 270000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7714.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
เลขที่ห้อง 1027
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2020-05-20 12:33:53.0
เลขที่ประกาศ: 288310
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03482 ขายดาวน์ คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู Supalai Park Talat Phlu Station -คอนโดมิเนียม ถนนราชพฤกษ์ ฝั่งขาออก แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี กทม. -เนื้อที่ 35 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก Executive suite ชั้น 7 พร้อมที่จอดรถ ห้องสวย วิวสระว่ายน้ำ *รายการเฟอร์* -แอร์ 2 เครื่อง -เฟอร์นิเจอร์ครัว / เครื่องทำน้ำอุ่น/ฉากกั้นอาบน้ำ/วอลเปเปอร์ -เตียงนอน ตู้ข้างเตียง ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน โต๊ะเครื่องแป้งบิลท์อิน -โซฟา โต๊ะกลาง โต๊ะอาหาร ชั้นวางทีวีบิลท์อิน ตู้รองเท้าและชั้นแขวน *การเดินทาง* -รถไฟฟ้า BTS ตลาดพลู 260 ม. BRT ราชพฤกษ์ 400 ม. *สิ่งอำนวยความสะดวก* -โถงต้อนรับ ห้องจดหมาย สนามเด็กเล่น Infinity Edge Swimming Pool 30×24.4 ม.ฟิตเนส + Sauna -7 Step Terrace Garden Outdoor Sky Lounge Access Card Control กล้องวงจริปด รปภ. 24 ชม. *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -The Mall ท่าพระ Asiatique 2 (อนาคต) Big C ดาวคะนอง โรบินสัน ลาดหญ้า (Platform วงเวียนใหญ่) -ตลาดวงเวียนใหญ่ ตลาดท่าพระ ตลาดจอมทอง ตลาดสำเหร่ ตลาดเจริญรัถ -รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า รพ.สมิติเวชธนบุรี รพ.พญาไท 3 รพ.เจริญกรุงประชารักษ์ -รร.อํานวยศิษย์ศึกษา รร.สตรีกุหลาบธนบุรี 2.4 กม.รร.ศึกษานารี มหาวิทยาลัยสยาม -มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ -สำนักงานเขตธนบุรี ปณ.สำเหร่ สน.บุคคโล ขายดาวน์ 270,000 บาท (ขายราคาทุน) ราคาหน้าสัญญา 2,414,000 บาท

จำนวนอาคาร:
0
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา