ราคา 1324124.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 1232.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 1074.78 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

tester Real
1234567890
2020-05-05 04:19:52.0
เลขที่ประกาศ: 288200

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโด(2) Bright สุขุมวิท 24 ,BTS พร้อมพงษ์ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1324124 บาท ติดต่อคุณ tester Real

เลขที่: 288200
2020-05-05 04:19:52.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 1232.0 ตารางเมตร

tester Real

1234567890

ขาย 1324124.00 บาท

ขาย คอนโด(2) Bright สุขุมวิท 24 ,BTS พร้อมพงษ์ - คอนโด ขาย

เลขที่: 35993
2013-08-02 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 177.0 ตารางเมตร

Naiyana P

0819121145

ขาย 27000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1324124.00 บาท
ขายคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา เจริญกรุง – พระราม 3 SUPALAI CASA RIVA เฟอร์ยกชุด
ขาย 14000000.00 บาท
ขายถูกมากห้องชุดคอนโดlumpini condotown รามอินทรา-นวมินทร์ ตึกA
ขาย 105000.00 บาท
ขายด่วนๆ คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา WATERMARK CHAOPHRAYA ตึกb ชั้น18 วิวสะพานสาธร
ขาย 8000000.00 บาท
RKD-0109 -ให้เช่าคอนโด Lumpini Township Rangsit-Klong 1 คุณ ด็อง โทร 089 499 5694
เช่า 5000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Liberty park 2 - 50000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ cherry