ราคา 2150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 62773.72 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 234/365
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2020-03-06 16:12:12.0
เลขที่ประกาศ: 287928
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03432 ขาย ดี คอนโด ซายน์ เชียงใหม่ D Condo SIGN - Chiang Mai คอนโดมิเนียม ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ (เชียงใหม่ – ลำปาง) ตำบลฟ้าฮ่าม อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ เนื้อที่ 34.25 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 7 ตึก B พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อินเฟอร์นิเจอร์ครบครัน เครื่องใช้ไฟฟ้าต่างๆ แอร์ 1 เครื่อง ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส คลับเฮ้าส์ Common Room,สวนพักผ่อน ระบบรักษาความปลอดภัย, ระบบ Key Card Access ควบคุมการเข้า–ออก อาคาร , ระบบกล้องวงจรปิด CCTV พร้อมระบบการบันทึกภาพจากกล้องวงจรปิด และ พนักงานรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง ทำเลดี เดินทางสะดวก ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล สัมผัสบรรยากาศรีสอร์ทได้เต็มอารมณ์ทุกวัน กับคอนโดมิเนียมที่ผสมผสาน กลิ่นอายของความเป็นเชียงใหม่ โอบล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกรอบด้าน พร้อมพื้นที่สีเขียวขนาดใหญ่ใจกลางโครงการ ห้องสวย พร้อมอยู่ ราคา 2,150,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

รายละเอียดเพิ่มเติม:
**ขายด่วน จริงๆ ต้องกลับไปทำงานต่างจังหวัด …คอนโดใจกลางกรุงเทพฯ พัฒนฉัตรเพลส 31.35 ตร.ม - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 15 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ แชปเตอร์วัน มอร์ เกษตร - 177000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 534778
2026-03-02 16:26:12.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609