ราคา 256200.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 8834.48 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
เลขที่ห้อง 1729
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2020-02-04 16:00:10.0
เลขที่ประกาศ: 287658
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03404 ขายดาวน์ คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า สุขุมวิท 117 Supalai Veranda Sukhumvit 117 คอนโดมิเนียม ซอยสุขุมวิท 117 ถนนสุขุมวิท ตำบลบางเมืองใหม่ อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรปราการ เนื้อที่ 29 ตร.ม.ห้องสตูดิโอ ชั้น 17 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งครัวบิลท์อิน แอร์ 1 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ต่างๆ ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน โต๊ะเครื่องแป้งบิลท์อิน โซฟา ชั้นวางทีวี ตู้วางรองเท้า เครื่องทำน้ำอุ่น ฉากกั้นอาบน้ำแบบกระจกนิรภัย ติดวอลล์เปเปอร์ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Lobby Mailbox Infinity Edge Swimming Pool Jacuzzi Green space ชั้น Ground Floor, 8, 33-34 Co-working Space ชั้น 33-34 Co-Living Space ชั้น 8 Fitness Sauna Aerobic Space 7-Eleven ภายในโครงการ Smoke & Heat Detector Fire Alarm กล้อง CCTV ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปู่เจ้าสมิงพราย 200 เมตร ถนนวงแหวนรอบนอกกาญจนาภิเษก ใกล้ BigC สำโรง 350 ม.ตลาดเอี่ยมเจริญ ตลาดสำโรง อิมพีเรียล สำโรง รร.นานาชาติ St Andrews รร.นายเรือ รร.เทพศิรินทร์ สมุทรปราการ รร.อัสสัมชัญ สมุทรปราการรพ.ยุวประสาท ทิศใต้ โครงการใหม่ ขายดาวน์ 256,200 บาท ราคาหน้าสัญญา 2,012,000 บาท (ส่วนลดวันโอน 90,000 บาท) สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย/เช่า คอนโดใหม่เอี่ยมเพิ่งแต่งเสร็จ รีเจนท์คอนโดตกแต่งสไตล์ วินเทจ ห้องสตูดิโอ - คอนโด ขาย