ราคา 550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 39.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 14278.30 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 28
เลขที่ห้อง 2816
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-12-26 15:13:31.0
เลขที่ประกาศ: 287319
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03370 ขายดาวน์ ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 Supalai Veranda Rama 9 คอนโดมิเนียม ติดถนนพระราม 9 แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กทม.เนื้อที่ 38.52 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 28 ตึก B (เนื้อที่เพิ่ม 0.52 ตร.ม.) พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น ฉากกั้นอาบน้ำเป็นสัดส่วน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำระบบเกลือ สระว่ายน้ำเด็ก ระบบเกลือ Sauna Fitness & Yoga Roof Garden ห้องสมุด Meeting Room Sky Lounge พื้นที่สีเขียวรวมกว่า 4 ไร่ Access Card Control กล้องวงจรปิด ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วนศรีรัช ใกล้ KPN Tower เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 9 ฟอร์จูนทาวน์ เอสพลานาด รัชดาภิเษก บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก The Street รัชดาภิเษก The Mall รามคำแหง The Nine พระราม 9 Terminal 21 ร.พ. พระราม9 ร.พ. ปิยะเวท ร.พ. กรุงเทพ มศว.ประสานมิตร โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย โรงเรียนเซนต์ดอมินิก โรงเรียนนานาชาติ NIST ห้องสวย ทิศตะวันออก โครงการใหม่ ขายดาวน์ 550,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 3,041,000 บาท (ค่าเนื้อที่เพิ่ม 0.52 ตร.ม. 39,150.80 บาท) (ส่วนลดวันโอน 180,000+8,900)

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ย่าน พระราม 9 ,, - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 - 550000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 287319
2019-12-26 15:13:31.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 39.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 550000.00 บาท