ราคา 9500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 95.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 100000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดไอวี่ริเวอร์ (Ivy River Chaophraya Villas) ราษฏร์บูรณะ

พรหมพิทักษ์ แสนวู่
0826414199
2019-12-12 13:53:36.0
เลขที่ประกาศ: 287211
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดริมแม่น้าห้องมุมวิวที่สวยที่สุด แบบ2นอน ใกล้สาทร Sale Ivy river 2 beds 2 baths 95 sqm 4th floor 180 degree river view. Unbeatable price and view. ขาย Ivy River ราษฎร์บูรณะ คอนโดติดริมน้ำระเบียงห้องเป็นวิวพาโนรามาเห็นแม่น้ำ 180องศา วิวที่สวยที่สุดในคอนโด เป็นส่วนตัว ห้องกว้าง SIZE 2 BED เฟอร์ครบตามรูป ชั้น4 (เห็นแม่น้ำในห้องนอนเต็มๆ)95 ตรม. มีที่จอดรถส่วนตัว มีโฉนดให้**** ใกล้ พระรามสาม เจริญกรุง เอเชียทรีค ราคา 9.5 ล้านบาท Click เพื่อดูรูปและรายละเอียดห้องเพิ่มเติ่มได้ที่ https://www.youtube.com/watch?v=FS5PL4PT1vw **** Call 06-1919-8080, 082-6414199 line id : t0826414199++++ -มีFitnessส่วนกลางดีมากตอนเล่นFitnessเห็นเเม่น้ำทั้งสายภายในFitness มีอุปกรณ์ครบเหมือน Fitness ตามห้างที่ต้องเป็นMember - มีสวนและศาลาติดริมแม่น้ำรมรื่นมีSky Lounge ที่เห็นวิวกรุงเทพและโค้งแม่น้ำแบบ 180องศาตั้งอยู่ใกล้สาธร เจริญกรุง ถ.ราษฎร์บูรณะ ใกล้ โลตัส บิ๊กฃี บางปะกอก / สำนักงานเขต / การไฟฟ้า ราษฎร์บูรณะ / ธ.กสิกกรไทย สนง.ใหญ่ -ในห้องมี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ และแยกห้องครัว -จอดรถที่ส่วนตัว parking 1 คัน วิวสวย - แอร์ เครื่องทำน้ำอุ่น เตาไฟฟ้า ที่ดูดควัน พร้อมอยู่ -โครงการติดริมถนน ไม่ต้องเข้าซอย มีเรือโดยสารบริการถึงท่าเรือสาทร ( BTS ตากสิน) และรถตู้ โดยสารส่งถึง BTS กรุงธนบุรี ดู VDO สำหรับห้องชุดนี้  https://www.youtube.com/watch?v=FS5PL4PT1vw สนใจติดต่อ 06-1919-8080, 082-6414199 line id : t0826414199 +++ Condominium Chaophraya riverfront for sale 95 Sqm. for 2 Beds and Panorama river view only 9.5 M. Click VDO Clip for this unit  https://www.youtube.com/watch?v=FS5PL4PT1vw "Ivy River" The Pride of Chaophraya created nice environment where privacy and relaxation are at their best. This unit is on 4th floor fully furnished and built in furniture 2 bedroom and 2 bathrooms kitchen with balcony view on Chaophraya River, living room 3 air conditions, Facilities such as Swimming pool, fitness, squash hall, 2 sky lounges, 2 roof terraces, promenade beside Chao Phraya River, restaurant, children playground, laundry, barber shop, shuttle Boat to BTS Saphan Thaksin, shuttle Van to BTS Krung Thonburi, 24 hours security guards and CCTV. Location Very nice location, convenient area,near rama3,Jareangrung road ,near thaiasiatique convenient area to BTS Saphan Taksin. Condominium have shuttle Boat to BTS Saphan Thaksin station. Surrounding by Big C Ratburana, Big C Bang Pakok, Tesco Lotus, Rama3 Expressway, Rama2, Ratburana Pier, Asiatique, 2 bus stops. Contact us 06-1919-8080,082-6414199 line id : t0826414199