ราคา 220000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9941.26 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 522
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-08-29 14:55:28.0
เลขที่ประกาศ: 285589
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03094 ขายดาวน์ คอนโด กรู๊ฟ รัชดา-พระราม 9 Groove Ratchada-Rama 9 คอนโดมิเนียม ซอยรัชดาภิเษก 3 ถนนรัชดาภิเษก แขวงดินแดง เขตดินแดง กทม. เนื้อที่ 22.13 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้า เตียงนอน ชุดโซฟา ชั้นวางทีวี โต๊ะอาหาร ระบบ Home Automation Digital Door Lock พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Ground Floor Work Capsules Indoor-Outdoor Lobby Area Co-Working Space Groove Box + Vending Machine Zone Move Up Studio 8th Floor Private Meeting Room Co-Kitchen Upbeat Fitness Escalated Sky Pool สระว่ายน้ำระบบน้ำแร่+Jacuzzi Sunbed Seating Sunken Seat Roof top Boosting Track Sky Hanging Couch Amphi-Theater Space Other Facilities Home Automation Security Access Card กล้อง CCTV เดินทางสะดวก ใกล้ถนนพระราม 9 ถนนวิภาวดี ถนนดินแดง MRT ศูนย์วัฒนธรรม MRT พระราม 9 ทางพิเศษศรีรัช ทางยกระดับดอนเมืองโทลล์เวย์Tesco Lotus Fortune Town Esplanade เซ็นทรัลพระราม 9 Big C Extra รัชดาภิเษก ตลาดห้วยขวาง Center One King Power Complex โครงการใหม่ ขายดาวน์ 220,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 3,030,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Rhythm Ratchada คอนโดใหม่บนถนนรัชดาภิเษก - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ กรู๊ฟ รัชดา-พระราม 9 - 220000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 285589
2019-08-29 14:55:28.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ