ราคา 650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 17333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
เลขที่ห้อง 1012
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-08-21 16:02:33.0
เลขที่ประกาศ: 285470
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03252 ขายดาวน์ คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 supalai veranda rama 9 คอนโดมิเนียม ถนนพระราม 9 แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กทม.เนื้อที่ 37.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 10 ตึก A พร้อที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น ฉากกั้นอาบน้ำเป็นสัดส่วน ติดวอลล์เปเปอร์ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำระบบเกลือ สระว่ายน้ำเด็ก ระบบเกลือ Sauna Fitness & Yoga Roof Garden ห้องสมุด Meeting Room Sky Lounge พื้นที่สีเขียวรวมกว่า 4 ไร่ Access Card Control กล้องวงจรปิด ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. ทำเลดี เดินทางสะดวก ติดถนนพระราม 9 KPN Tower เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 9 ฟอร์จูนทาวน์ เอสพลานาด รัชดาภิเษก บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก The Street รัชดาภิเษก The Mall รามคำแหง The Nine พระราม 9 Terminal 21 ร.พ. พระราม9 ร.พ. ปิยะเวท ร.พ.กรุงเทพ มศว. ประสานมิตร โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย โรงเรียนเซนต์ดอมินิก โรงเรียนนานาชาติ NIST ห้องสวย ทิศตะวันออก โครงการใหม่ ขายดาวน์ 650,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดรัชดาซิตี้ ตกแต่งเสร็จพร้อมเข้าอยู่ 34ตรม. - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 - 650000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 285470
2019-08-21 16:02:33.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 650000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)