ราคา 520000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 19259.26 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 502
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-08-21 13:21:04.0
เลขที่ประกาศ: 285469
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03247 ขายดาวน์ คอนโด มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น Miti Chiva Kaset Station คอนโดมิเนียม ถนนประเสริฐมนูกิจ แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กทม. เนื้อที่ 27 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 พร้อมที่จอดรถ ตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 1 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์บิลท์อิน ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน เตียงนอน ชุดโซฟา ชั้นวางทีวีบิลท์อิน ฉากกั้นอาบน้ำเป็นสัดส่วน Digital Door Lock พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Lobby Meeting Room สระว่ายน้ำ ฟิตเนส Sunken Seat Steam Room Co-Thinking Space Sky Lounge สวนหย่อม Auto Parking รปภ. 24 ชม. Access Card Control กล้องวงจรปิด ทำเลดี เดินทางสะดวก ตรงข้าม ม.เกษตร ใกล้รถไฟฟ้า BTS สายสีเขียวเหนือ สถานีม.เกษตรศาสตร์ 150 เมตร อนาคตติดรถไฟฟ้าสายสีน้ำตาล ถนนพหลโยธิน ถนนเกษตร-นวมินทร์ ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ ทางด่วนดอนเมืองโทลล์เวย์ ทางด่วนศรีรัช ใกล้ตลาดอมรพันธ์ 7-11 ตลาดบางเขนนวมินทร์ ซิตี้ อเวนิว Tesco Lotus วังหิน Tops Market ม.เกษตร ม.เกษตร ม.ศรีปทุม รพ.เมโย รพ.วิภาวดี ห้องสวย วิวสวยงาม โครงการใหม่ ขายดาวน์ 520,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 3,690,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวเท่าทุน คอนโดAbstract พหลโยธิน ตรงข้ามเซ็นทรัลลาดพร้าว - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร