ราคา 178000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5140.05 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 0701
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-08-12 15:15:20.0
เลขที่ประกาศ: 285392
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03238 ขายดาวน์ คอนโด เอ สเปซ เมกา เฟส 1 A space Mega Phase 1 คอนโดมิเนียม ถนนบางนา-ตราด ต.บางพลี อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ เนื้อที่ 34.63 ตร.ม.ห้องมุม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 7 พร้อมที่จอดรถ ตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 1 เครื่อง ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Co-Working Space Co-Storage Space Full Function Fitness Jogging track Boxing Corner Yoga Corner Swimming Pool Lounge Park Meeting Room Game Room Football Field Basketball Field Free Shutter Service 100MB+ Free wifi ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ถนนวงแหวนกาญจนาภิเษก ทางด่วนบางนา-ตราด Mega บางนา Ikea บางนา เซ็นทรัล บางนา พาราไดซ์ พาร์ค ซีคอน สแควร์ แม็คโคร บิ๊กซี สนามบินสุวรรณภูมิ เป็นคอนโดแห่งแรก ที่ Mega City วิวสวยงาม โครงการใหม่ ขายดาวน์ 178,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 1,750,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายใบจอง ไอคอนโด สุขุมวิท 105 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการนิว เมกา พลัส บางนา - 582000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 479381
2024-04-03 15:05:03.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 582000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เอ สเปซ เมกา เฟส 1 - 178000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 285392
2019-08-12 15:15:20.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 178000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไอ คอนโด สุขุมวิท 105 - 1400000 บาท ติดต่อคุณ pop wong