ราคา 1600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 76.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 21052.63 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 165/710
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-06-13 14:30:38.0
เลขที่ประกาศ: 283447
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03166 ขาย ปาล์มสปริง คอนโด วิลล่า แคลิฟอร์เนีย Palm Spring Condominium คอนโดมิเนียม ถนนติวานนท์ ตำบลบางกะดี อำเภอเมือง จังหวัดปทุมธานี เนื้อที่ 76 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว สามารถกั้นเป็นห้องนั่งเล่นได้อีก 1 ห้อง ชั้น 7 พร้อมที่จอดรถส่วนตัว ภายในตกแต่งสวยงาม พิ้นปูด้วยปาเก้ แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์บิลท์อินครบครัน ระเบียงภายในห้องชุด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สนามเด็กเล่น สนามเทนนิส ทำเลดี เดินทางสะดวกสบาย อยู่หน้านิคมอุตสาหกรรมบางกะดี ติดถนนติวานนท์ และใกล้ทางด่วนบางพูน ตลาดดวงแก้ว นิคมฯบางกะดี โรงพยาบาลเซ็นต์คาร์ลอส มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ และโรงเรียนหฤทัยคอนแวนท์บนถนนติวานนท์ การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคปทุมธานี2 (บางกะดี) วัดดาวดึงษ์ โรงเรียนชุมชนวัดบางกะดี วัดบางกะดี สำนักงานเทศบาลตำบลบางกะดี วัดสังลานเดินทางจากบริเวณหน้าปั๊มน้ำมันซันนี่ มุ่งหน้าไปทางเทศบาลตำบลบางกะดี ประมาณ 500 เมตร เลี้ยวซ้ายเข้าโครงการหมู่บ้านวิลล่าแคลิฟอร์เนีย ประมาณ 300 เมตร โครงการอยู่ด้านหน้า พร้อมอยู่ ราคา 1,600,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดติดรถไฟฟ้า 2 สาย ศุภลัยเวอริด้า - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ