ราคา 585000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 16250.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
เลขที่ห้อง 918
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-05-30 12:00:24.0
เลขที่ประกาศ: 283188
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ Supalai City Resort พระราม 8 ขนาด 1 ห้องนอน 36 ตร.ม ตึก A 918 ชั้น 9 ใกล้สะพานพะราม 8 โครงการสร้างเสร็จแล้ว (พร้อมโอน) ตึก A Unit 918 ชั้น 9 แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 36 ตรม. ตึก A Lay-out ติดกับห้องหัวมุม ตำแหน่งดี วิวดี ตกแต่งพร้อมตามสัญญาฯของศุภาลัย (แอร์ 2 ตัว เครื่องทำน้ำอุ่น วอล+ฉากกั้นอาบน้ำ เฟอร์ครัว เฟอร์ฯห้องนอน-นั่งเล่น) ขายดาวน์ 585,000.- บาท ยอดโอน 2,098,050.- บาท (หลังหักส่วนลดแล้ว) ราคาหน้าสัญญา 2,520,000 บาท ค่าส่วนกลาง : 36 บาท/ตร.ม./เดือน (เก็บล่วงหน้า 1 ปี) ค่ากองทุน : 360 บาท/ตร.ม. (ชำระครั้งเดียว ณ วันโอน) สนใจติดต่อ โทร/Line : 088-0l55ll8 พงษ์

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย ดาวน์ คอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร ราชพฤกษ์ - 400000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 429613
2023-02-14 13:03:24.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 54.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 400000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 - 585000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 283188
2019-05-30 12:00:24.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร