ราคา 200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6879.95 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
เลขที่ห้อง 1911
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-04-04 16:32:41.0
เลขที่ประกาศ: 281889
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03102 ขายดาวน์ คอนโด อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ Asakan Place Srinakarin คอนโดมิเนียม ถนนศรีนครินทร์ เนื้อที่ 29.07 ตร.ม.ห้องสตูดิโอ ชั้น 19 พร้อมที่จอดรถ ภายในมีแอร์ 1 เครื่อง พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ แยกสระเด็ก ฟิตเนส CCTV Key Card สนามเด็กเล่น สวนสาธารณะ ระบบป้องกันอัคคีภัย และเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง ทำเลดี เดินทางสะดวก ถนนศรีนครินทร์ บริเวณแยกพัฒนาการ มุ่งหน้าไปแยกสวนหลวง ประมาณ 100 เมตร โครงการอยู่ด้านซ้ายมือ ใกล้มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต มหาวิทยาลัยรามคำแหง โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) โรงพยาบาลลาดพร้าว อิมพีเรียลลาดพร้าว เดอะมอลล์บางกะปิ ร.พ.วิภาราม โลตัสพัฒนาการ ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีพัฒนาการ-ศรีนครินทร์ โครงการใหม่ ขายดาวน์ 200,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 1,675,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Blocs 77 ห้อง 2 ห้องนอน วิวสระว่ายนำ้ เพียง 150000บาท ราคารวม 4.3 ล้าน - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 - 355000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 286400
2019-11-05 16:40:34.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 355000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ - 200000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 281889
2019-04-04 16:32:41.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

pop wong