ราคา 220000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6984.13 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
เลขที่ห้อง 1007
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-01-11 15:45:02.0
เลขที่ประกาศ: 270141
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03024 ขาย คอนโด เซียล่า ศรีปทุม Ciela Sripatum คอนโดมิเนียม ถนนหพลโยธิน แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กทม.เนื้อที่ 31.50 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 Beedroom Plus ชั้น 10 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 3 เครื่อง ตู้เสื้อผ้า ตู้เก็บของเอนกประสงค์ ฉากกั้นอาบน้ำระบบนิรภัย Digital Door Lock พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สวนหย่อมชั้นล่างพร้อม Jogging Track Lobby High Ceiling Co-Working Space Meeting Room SKY Pool แยกสระเด็ก สระผู้ใหญ่ SKY Fitness SKY Garden ลิฟต์โดยสาร ระบบ CCTV Access Card ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า BTS สายสีเขียว สถานีศรีปทุม ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ ทางด่วนดอนเมืองโทลล์เวย์ ตลาดบางบัว ตลาดเคหะบางเขน Tesco Lotus Express เคหะบางบัว 7 Central รามอินทรา Tesco Lotus หลักสี่ Max Value หลักสี่ ม.ศรีปทุม ม.เกษตรศาสตร์ ม.ราชภัฎพระนคร ม.เกริก รพ.วิภาวดี รพ.เปาโลเกษตร หรือ รพ.เมโยเดิม โครงการใหม่ มี 2 ห้องให้เลือก *ห้องชุดเลขที่ A1005 เนื้อที่ 31.50 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 Beedroom Plus ชั้น 10 ขายดาวน์ 220,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 3,323,250 บาท *ห้องชุดเลขที่ A1107 เนื้อที่ 31.50 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 Beedroom Plus ชั้น 11 ขายดาวน์ 220,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 3,339,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
2 BR The Zest Ladproa เดอะเซส ลาดพร้าว ชั้น18 ห้องมุมวิวเมือง ติด Big C ใกล้รถใต้ดิน - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ออริจิ้น เพลส พหลโยธิน 59 สเตชั่น 50000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ