ราคา 2060000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66451.61 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
เลขที่ห้อง 1
โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น

tuktaa charoenratchatapan
0981635997
2019-01-08 22:29:23.0
เลขที่ประกาศ: 269637
รายละเอียดเพิ่มเติม
B61-1472 ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น SUPALAI VERANDA RATCHAVIPHA-PRACHACHUEN

สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
ติดต่อ คุณตุ๊กตา
โทร : 0981635997
Line@ ID : @numberone.re
Page Facebook : ขาย ปล่อยเช่า คอนโดคุณภาพ by Number1realestate
.....................................................................................
รับฝากขาย ปล่อยเช่า คอนโดในกรุงเทพและปริมณฑล
และยินดีให้คำปรึกษา เรื่องสินเชื่อค่ะ

ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น SUPALAI VERANDA RATCHAVIPHA-PRACHACHUEN
พื้นที่ 31 ตร.ม.ชั้น 17 ตึก West ทิศใต้ ติดรถไฟฟ้า 2 สาย บางซ่อน ไม่มี Build-In ไม่มีเจาะ ไม่ติดลิฟท์ ไม่ติดห้องขยะ
ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ มีเฟอร์แถมให้
มีแอร์ มีเครื่องทำน้ำอุ่น ติดรถไฟฟ้า 2 สาย (สีม่วง - สีแดง)

ขาย 2.06 ล้านบาท

สิ่งอำนวยความสะดวก
– สระว่ายน้ำ, Fitness
– ห้อง Study, ห้องสมุด, ห้องประชุม, ห้องดูหนัง, ห้องปิงปอง
– พื้นที่เล่นสำหรับเด็กในร่ม
– สวน
– Hi-speed Internet Broadband
– ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
– ที่จอดรถ

สถานที่ใกล้เคียง
1. Gateway บางซื่อ
2. ตลาดบางซ่อน
3. เทสโก้ โลตัส ประชาชื่น
4. Big C วงศ์สว่าง
5. ยูเนี่ยนมอล
6. เซ็นทรัลลาดพร้าว
7. Lotus ลาดพร้าว
8. รพ.เกษมราษฎ์ประชาชื่น
9. รพ. บางโพ

โซน บางซื่อ จตุจักร
ที่ตั้ง ถนนประชาชื่น แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร

สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
ติดต่อ คุณตุ๊กตา
โทร : 0981635997
Line@ ID : @numberone.re