ราคา 4200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 67741.94 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ เดอะพาร์คแลนด์ รัชดา-ท่าพระ

Prompituck Saenwoo
0826414199
2018-07-20 11:09:18.0
เลขที่ประกาศ: 242499
รายละเอียดเพิ่มเติม
Sale the-parkland-ratchada-thapra 2 ห้องนอน 62 sqm 7 fl Sale price 4.2 MB. Contact Tee : 0826-4141-99 Line ID: t0826414199 Much more condo around the area Please visit our web site at www.readycondos.com ___________________________________________ ขาย เดอะพาร์คแลนด์ รัชดา ท่าพระ ห้อง 2 ห้องนอน 62 ตรม ชั้น 7 BTS ตลาดพลู ราคาขาย 4.2 ลบ. ติดต่อ คุณที โทร: 082-64141-99, Line: t0826414199 คอนโดอีกมากมายบริเวณใกล้เคียง กรุณาเยี่ยมชม www.readycondos.com

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-12-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะพาร์คแลนด์ รัชดา-ท่าพระ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะพาร์คแลนด์ รัชดา-ท่าพระ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโด สตูดิโอ 27.5 ตรม.เดอะพาร์คแลนด์ รัชดา-ท่าพระ

เลขที่: 288389
2020-06-19 03:07:13.0
Add to wishlist

เดอะพาร์คแลนด์ รัชดา-ท่าพระ

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

ชัยวิทย์ บาลมงคล

0836656151

ขาย 2400000.00 บาท

ขาย เดอะพาร์คแลนด์ รัชดา ท่าพระ 2 ห้องนอน 62 ตรม ชั้น 7

เลขที่: 242499
2018-07-20 11:09:18.0
Add to wishlist

เดอะพาร์คแลนด์ รัชดา-ท่าพระ

ขนาดพื้นที่ 62.0 ตารางเมตร