ราคา 1700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 54945.05 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ เดอะนิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130

Tri tri
0885860830
2017-11-10 14:14:34.0
เลขที่ประกาศ: 214623
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด เดอะนิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130 ราคา : ขาย 1,700,000 บาท ประเภท : เดอะนิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130 (The Niche Id Ladprao 130) สถานที่ตั้ง : ซ.ลาดพร้าว 130 แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ กทม. 10240 ขนาดพื้นที่ : 30.94 ตารางเมตร ห้องนอน : 1 ห้อง ห้องน้ำ : 1 ห้อง จำนวนชั้น : 7 (อาคาร เอ) ทั้งหมด 8 ชั้น ที่จอดรถ : 1 แอร์ : 1 เครื่อง รายละเอียดเพิ่มเติม : ขายคอนโดเดอะนิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130 ตึก เอ ชั้น 7 เนื้อที่ 30.94 ตารางเมตร พื้นปูปาเก้ ระเบียงหลังห้องไม่มีตึกบัง ลมพัดเย็นสบาย มีตู้เสื้อผ้า , แอร์ 1 เครื่อง,ชุดโซฟารับแขก, ทีวี, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า,เครื่องทำน้ำอุ่น ,เตียงนอน ,ชุดครัวบิวอินท์ , การ เดินทางสะดวก ใกล้ ร.พ.ลาดพร้าว ,ใกล้ ร.พ.เวชธานี,ใกล้ ร.พ.รามคำแหง, ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ,ใกล้ โลตัส, บิ๊กซี, ฟูดแลนด์ ลาดพร้าว, ใกล้ ABAC, RBAC, ใกล้ ม.รามคำแหง , สามารถเข้าออกได้หลายทางทั้ง ซ.ลาดพร้าว124, 126, 128, 130/ซ.รามคำแหง 81 ทางเรือ : สามารถโดยสารมอเตอร์ไซด์ ไปต่อเรือ ที่ท่าเรือวัดกลางได้ ใครที่ทำงาน ย่านที่เรือคลองแสนแสบผ่าน จะเดินทางได้สะดวกรวดเร็วมาก นั่งเรือ จากท่าวัดกลางไปถึงประตูน้ำ ใช้เวลาแค่ประมาณครึ่งชั่วโมงก็ถึงแล้ว มีสาธารณูปโภคครบครัน เช่น มีสระว่ายน้ำ,มีฟิสเนต, สวนรอบสระน้ำ ,ร้านซักรีด มินิมาร์ท ร้านอาหาร ในโครงการ มีคีย์การ์ด ลิฟท์ รปภ. 24 ชม. ทีวีวงจรปิด 24 ชม, และตู้เก็บเอกสารเฉพาะห้อง ขาย 1,700,000 บาท สถานที่ใกล้เคียง : 1. ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ 2. ใกล้โลตัสบางกะปิ 3. ใกล้ฟูดแลนด์ ลาดพร้าว 4. ใกล้ร.พ.ลาดพร้าว 5. ใกล้ร.พ.เวชธานี 6. ใกล้ ม.รามคำแหง สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมโปรดติดต่อ : Tri T. 088-5860830 https://www.facebook.com/MorityProperty www.facebook.com/messages/MorityProperty E-mail : morityproperty@gmail.com https://www.facebook.com/pg/MorityProperty/photos/?tab=album&album_id=1524595260942125