ราคา 2630000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 21.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 125238.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Mc Augustt
0844384022
2015-02-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 19774
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้อง 1 Bedroom / 21 ตร.ม ทิศเหนือ ชั้น27 .

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย Ideo Mobi สาทร คอนโดติดรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี ใกล้สาทร - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 19774
2015-02-04 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 21.0 ตารางเมตร

Mc Augustt

0844384022

ขาย 2630000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2630000.00 บาท
ให้เช่า คอนโดลุมพินี LPN-Lumpini condo คอนโดท่าวน์ รามอิน ทรา-นวมินทร์ กม.8 ราคาถูก ใกล้แฟชั่นไอส์แลนด์
ขาย 4400.00 บาท
+++ For sale 2 bedroom at The Complete narathiwas near BRT Chan road +++
ขาย 5200000.00 บาท
Condo For Rent On Sukhumvit -C058/14 - คอนโด ขาย
ขาย 55000.00 บาท
คอนโดให้เช่า เดอะ คอมพลีท นราธิวาส ใกล้ BRT สถานีถนนจันทร์ ขนาด60ตร.ม 2นอน 2น้ำ ชั้น18 พร้อมเข้าอยู่
เช่า 30000.00 บาท
ขายคอนโด ใกล้รถไฟฟ้าอุดมสุข (ฺBTS Udomsuk)
ขาย 360000.00 บาท
++++ ขายคอนโดติด BTS ราชเทวี 84 ตร.ม. เพียง 113,000 บาทต่อ ตร.ม. ราคาพิเศษสุด ติดต่อด่วนก่อนหมด Line id t0826414199
ขาย 9500000.00 บาท
ขาย-เช่า คอนโด LPN พระราม 9 ติดถนนใหญ่ ใกล้ห้างเซ็นทรัล พระราม 9 และ MRT พระราม 9 - คอนโด ขาย
ขาย 2600000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ดิ แอดเดรส แอท สยาม (เพชรบุรี) | The Address @ Siam (Vogue @ Siam) | ดิ แอดเดรส สยาม |the address siam - 6750000 บาท ติดต่อคุณ Sumate Aramkul
ขาย 6750000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด 6,500บาท รีเจ้นโฮม 15 ตึก B ชั้น 7
เช่า 6500.00 บาท
clear