ราคา 4500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 146.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 30821.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดการ์เด้นเพลส 1

จันทิรา โอชาพงค์
0805997202
2013-07-15 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 1891
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน! คอนโดการ์เด้นเพลส ซอยรัชดาภิเษก 20 ใกล้แนวรถไฟฟ้า MRT เนื้อที่ 145.73 ตารางเมตร เป็นห้องสูทใหญ่ มี 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นปูหินอ่อน 1 ห้องครัว พร้อมเครื่องปรับอากาศ 4 เครื่อง ระบบรักษาความปลอดภัยสูง เพราะนอกจากมีกล้องวงจรปิด ยังเข้า-ออกด้วยคีย์การ์ดแล้ว ภายในห้องยังติดสัญญาณกันขโมยอีกด้วย ห้องตั้งอยู่ชั้น 3 เป็นห้องมุม จากห้องสามารถมองเห็นสระว่ายน้ำได้ มีที่จอดรถได้ 2 คัน การเดินทางสะดวกใกล้ถนนรัชดาภิเษก และแนวรถไฟฟ้า สาธารณูปโภคครบครัน สนใจสามารถนัดชมได้นะค่ะ "ยินดีให้คำปรึกษเรื่องซื้อ-ขายอสังหาริมทรัพย์"

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโดการ์เด้นเพลส 1 ถ.รัชดาภิเษก (92-14410) - คอนโด ขาย
คอนโดการ์เด้นเพลส 1

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย คอนโดการ์เด้นเพลส 1 ถ.รัชดาภิเษก (92-14410) - คอนโด ขาย

เลขที่: 1891
2013-07-15 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโดการ์เด้นเพลส 1

ขนาดพื้นที่ 146.0 ตารางเมตร

จันทิรา โอชาพงค์

0805997202

ขาย 4500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโดการ์เด้นเพลส 1 ถ.รัชดาภิเษก (92-14410) - คอนโด ขาย
ขาย 4500000.00 บาท
D0021 ให้เช่า คอนโด 1 ห้องนอน Hasu Haus 35ตรม.
เช่า 20000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ตึก B The Reserve เกษมสันต์ 3 (เดอะ รีเวิส เกษมสันต์ 3) 38 ตรม. ใกล้บรรทัดทอง สยาม BTS