ราคา 10800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 105.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 102857.14 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซต์ พระราม 3

ภัทรีดา ดา
0892351551
2016-11-06 13:46:40.0
เลขที่ประกาศ: 186384
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย/เช่า 3 ห้องนอน ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พร้อมเฟอร์สวย ขาย/เช่า ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ คอนโดริมแม่น้ำ ถนนพระราม 3 ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ Built in สวยหรูทั้งห้อง ☆ ขนาด 3 ห้องนอน 3ห้องน้ำ ☆พื้นที่ 105 ตร.ม. ☆ห้องด้านหน้าริมแม่น้ำ วิวสวย น่าอยู่มาก ขาย 10,800,000 บาท ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอนทั้งหมด เช่า 51,000._ /เดือนรวมค่าส่วนกลางแล้ว โทรสอบถามเพิ่มเติม 089 235 1551

วันที่เริ่มโครงการ:
2012-10-31 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซต์ พระราม 3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซต์ พระราม 3

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 32 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซต์ พระราม 3

เลขที่: 191248
2017-03-25 16:33:31.0
Add to wishlist

ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซต์ พระราม 3

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

ภัทรีดา ดา

0892351551

ขาย 3200000.00 บาท

FOR RENT: Lumpini Park Riverside-Rama 3 (26Sq.m /floor 16th)

เลขที่: 158023
2014-12-17 18:29:26.0
Add to wishlist

ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซต์ พระราม 3

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

นาเดีย นาเดีย

0991101130

เช่า 9500.00 บาท

FOR RENT: Lumpini Park Riverside-Rama 3 (28 Sq.m / floor 28th)