ราคา 8000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 4107.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 1947.89 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2016-03-25 23:09:08.0
เลขที่ประกาศ: 180037
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-141085 ขายที่ดิน (2 แปลงติดกัน) 41 ไร่ 7 ตารางวา (16,407) หน้ากว้าง335 เมตร(ติดถนนเลียบวงแหวนกาญจนาภิเษก 65 เมตร) ยาว305เมตร ต.ท่าข้าม (ศรีษะกระบือ) อ.บางขุนเทียน จ.กรุงเทพ ราคา 8 ล้านต่อไร่ (ราคาต่อรองได้) สนใจติดต่อคุณแอน 081-912-8883/085-900-6197 GT-141085 Land (2 plots adjacent) 41 acres 7 meters (16,407). Width of 335 m long and 305 meters. Bangkhuntian, Bangkok. $ 8 million per rai (price negotiable). Please contact Ann 081-912-8883 / 085-900-6197 รหัส:#01434 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:ที่ดินเปล่า ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 16/10/2014 10:10:06 ราคา:8,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่:ต.ท่าข้าม (ศรีษะกระบือ) อ.บางขุนเทียน จ.กรุงเทพ อำเภอ/เขต:เขตบางขุนเทียน จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:41 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน:0 ห้อง ห้องน้ำ:0 ห้อง URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01434

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย/เช่า คอนโดรีเจ้นท์โฮม บางนา (Regent Bangna) ห้องขนาด 31 ตรม. ตึก D ชั้น 6 (พร้อมอยู่) - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 40 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 24000000 บาท ติดต่อคุณ Vbecon struction