ราคา 3300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 48.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 68750.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ken charee ken charee
0991250946
2016-03-08 16:58:32.0
เลขที่ประกาศ: 179375
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดมิเนียม เลอร์โคซี่ เอกมัย ซ.28 48ตรม.ชั้นที่6จากทั้งหมด8ชั้น 1 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องน้ำ สิ่งอำนวยความสะดวก ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ Wi-Fi ติดต่อคุณเคน 0991250946 GRproperty สถานที่ตั้งและย่านใกล้เคียง BTSเอกมัย ออกถนนเพชรบุรี ทางด่วน เอกมัย-รามอินทรา สนใจติดต่อ คุณ เคน โทร. 0991250946 LINE ID:ken.lazal รหัสทรัพย์ lecozy1 บริการแนะนำจัดสินเชื่อกู้ซื้อบ้านฟรี บริการรับจำนอง ขายฝากอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภทบ้าน ที่ดิน คอนโด ให้คำปรึกษาทางด้านการลงทุน LOTUS 7-11 อพาร์ทเม้นท์ โรงแรม อาคารสูง อาบอบนวด

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายใบจอง + ทำสัญญา Aspire พระราม 4 ราคา 35,000 บาท ( ภายในวันที่ 26 มิถุนายนนี้เท่านั้นก่อนปรับราคา ) - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 3300000 บาท ติดต่อคุณ ken charee ken charee

เลขที่: 179375
2016-03-08 16:58:32.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 48.0 ตารางเมตร

ken charee ken charee

0991250946

ขาย 3300000.00 บาท