ราคา 19000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 244.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 77868.85 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค คอนโดมิเนียม

amandaestate
0869735507
2015-09-30 12:51:25.0
เลขที่ประกาศ: 174754
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดโครงการ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค 244 ตร.เมตร. 2 ห้องนอนใหญ่ + 1 ห้องนอน มีห้องคนใช้ ห้องอบซาวน่า

รายละเอียดเพิ่มเติม:
LIBERTY PARK FOR SALE AND RENT / ASOKE BTS - คอนโด ขาย
ลิเบอร์ตี้ พาร์ค คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลิเบอร์ตี้ พาร์ค คอนโดมิเนียม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

LIBERTY PARK FOR SALE AND RENT / ASOKE BTS - คอนโด ขาย

เลขที่: 5102
2011-11-06 00:00:00.0
Add to wishlist

ลิเบอร์ตี้ พาร์ค คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 245.0 ตารางเมตร

Kwan

022580151

ขาย 13000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค คอนโดมิเนียม - 19000000 บาท ติดต่อคุณ amandaestate
ขาย 19000000.00 บาท
ขายคอนโดใหม่ Via Ariห้องกว้าง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่เยอะ พื้นที่ขนาด 116 ตร.ม.
ขาย 23900000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Chambers On-Nut Station - 16000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Sara Sara
เช่า 16000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน คอนโดมิเนียม - 35000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Suphissara Taila
เช่า 35000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ยูดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้บีทีเอสอ่อนนุช