ราคา 450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7258.06 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
เลขที่ห้อง 626-627
โครงการ รีเจ้นทโฮมติวานนท์

Kateanitsa Sensommart
0897377799
2015-05-31 18:47:04.0
เลขที่ประกาศ: 171474
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ !!!! โครงการ Regent Home 25 Tiwanon ติดประตูกระทรวงสาธารณสุข เดินทางสะดวกสบายทั้งมีรถส่วนตัว ขึ้นทางด่วนเข้าทางกระทรวง ไม่ต้องผ่านแยกแคราย หรือจะขึ้น MRT ก็ยิ่งสะดวกมากขึ้น เพราะเดินไม่ถึงห้านาทีด้วยระยะทางไม่ถึง 150 เมตรก็ถึงสถานีแล้ว เป็น Condo สังคมคุณภาพ เพราะลูกบ้านส่วนใหญ่เป็นคนทำงานในกระทรวง พื้นที่ใช้สอยมากกว่าคอนโดละแวกเดียวกัน ในราคาถูกกว่าทั้งๆที่อยู่ใกล้สถานีเพียงไม่กี่ก้าว ภายในตกแต่งครัว Build in ระเบียงภายในห้องชุด สระว่ายน้ำ ฟิตเนส รปภ. ตลอด 24 ชั่วโมง ควบคุมการเข้าออกด้วยระบบ keycard กล้อง CCTV ร้านค้า ทำเลดี เดินทางสะดวกสบาย โครงการตั้งอยู่หน้าทางเข้ากระทรวงสาธารณสุขฝั่งถนนติวานนท์ ยามเย็นท่านสามารถไปเดินเล่นภายที่สวนสวนสาธารณะของกระทรวงหรือออกกำลังกายกลายแจ้งได้ เนื่องจากมีสนามกีฬานานาชนิดและสระว่ายน้ำได้มาตรฐาน ใกล้ศูนย์ราชการนนทบุรีเพียง 3 นาที ใกล้ห้างสรรพสินค้ามากมาย เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ เอสพานาส เดอะมอลล์งามวงศ์วาน บิ๊กซีติวานนท์ ใกล้โรงเรียน สถานศึกษา มหาวิทยาลัย โรงพยาบาล ธนาคาร ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ ถือว่าคุ้มสุดคุ้มเลยทีเดียว พลาดแล้วพลาดเลยไม่สามารถหาซื้อจากที่ไหนได้อีกแล้วค่ะ รายละเอียดห้อง ห้อง C626-C627 (ห้องSuit) : ทั้งโครงการมีแค่เพียงไม่กี่ห้องเท่านั้น อีกทั้งยังเป็นห้องหัวมุม ห้องกว้างสุดๆคุ้มค่า เมื่อเทียบกับราคา ขนาดห้อง 62 ตร.ม. แปลนห้องลงตัว 1 ห้องนอนใหญ่ 1 ห้องนั่งเล่น 2 ห้องน้ำ ห้องครัวแยกเป็นสัดส่วน มีระเบียง 2 อัน ฝั่งห้องนอนตากผ้าได้ ฝั่งห้องครัววางตู้เย็นหรือเครื่องซักผ้า ไม่เกะกะพื้นที่ทำครัว ตึก C ชั้นที่ 6 ห้องเลขที่ 626-27 ห้องไม่ติดลิฟต์และที่ทิ้งขยะค่ะ ตึก C มี Fitness , สระว่าย และมีห้องน้อย ทำให้มีความเป็นส่วนตัวค่อนข้างมากและสะดวกในการใช้สระว่ายน้ำหรือห้องออกกำลังกาย ระเบียงห้องหันไปทางทิศเหนือ เย็นสบายไม่โดนแดดทั้งเช้าและบ่าย ราคาหน้าสัญญาเพียง 1,998,000.- บาท ขายดาวน์ 450,000.- บาท (ราคานี้ยังไม่รวมเงินจอง + เงินทำสัญญา + เงินดาวน์ที่ส่งไปแล้ว 23 งวด) ราคารวม อยู่ที่ 816000.- บาทถ้วนค่ะ เจ้าของขายเองค่ะเพราะต้องย้ายไปทำงานต่างจังหวัด สนใจติดต่อ K.ดา Tel 089-7377799 Line ID : 5210710087, E-mail : Rabby_da@hotmal.com, Facebook : Rabby Da หากสนใจสามารถสอบถามข้อมูล ราคา หรือต่อรองกันได้ค่ะ