ราคา 3325000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 97794.12 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ชิด สมพงษ์
0844727767
2015-03-27 09:04:14.0
เลขที่ประกาศ: 170011
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายที่ดินติดถนนลาดยาง 9 - 2 - 6 ไร่ บ้านดอนนกเขา ราคา ทางหลวง 201 กม.9 อ.สีคิ้ว เอกสารสิทธิ์โฉนดที่ดิน ผู้ขายจ่ายค่าภาษีค่าโอน ทางเข้าเป็นถนนลาดยางดำสองเลน เดินทางสะดวก ใกล้ความเจริญ ที่ดินอยู่ในหมู่บ้านดอนนกเขา อยู่ห่างทางหลวง201 กม.9 ระยะทาง 1.9 km. มีทางสาธารณะ+ไฟฟ้าตัดผ่าน พื้นที่ราบสูงน้ำไม่ท่วม ไม่แห้งแล้ง มีบ่อน้ำสำหรับทำการเกษตร มีน้ำประปา,ไฟฟ้าเข้าถึง หน้ากว้าง 70 x 140 เมตร พื้นที่ใช้สอย 15,200 ตรม. ทำเลดี ดินดี อากาศดี เย็นบริสุทธิ์ น่าอยู่อาศัย มีวิวธรรมชาติสวย เหมาะสำหรับ สร้างบ้านอยู่อาศัย ,ทำเกษตรพอเพียง,สร้างบริษัท,โรงสีข้าว ตำแหน่งที่ดิน 14.965528,101.696062 สนใจดูที่ดินติดต่อคุณชิด สมพงษ์ 084-4727767 watthanadeelife@hotmail.com

รายละเอียดเพิ่มเติม:
THE MET CONDOMINIUM FOR RENT AND SALE IN SATHORN - BANGKOK / CHONG NONSI BTS AND LUMPHINI MRT. - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

++ ให้เช่าคอนโดยูนิโอ พระราม2-ท่าข้าม (( 6000 ต่อเดือน / ห้องสวย )) ตรงข้าม Central พระราม2

เลขที่: 285923
2019-09-20 13:27:49.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ