ราคา 726000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 47.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 15446.81 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ Suparai Wellington

Gail
0851804646 or 081-840-9525 ,092-825-6536
2015-02-23 21:50:10.0
เลขที่ประกาศ: 167208
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ศุภาลัย เวลลิงตัน (supalai wellington)วิวเทพหน้าสระว่ายน้ำ ตึก 5 TelTEL 085-180-4646 เจ้าของห้อง ขายดาวน์ศุภาลัย เวลลิงตัน (supalai wellington)วิวห้องระดับเทพ SUPER VIP หน้าสระว่ายน้ำ ตึกหันหน้าเข้าทางสระน้ำ : ตึก 5 ชั้น 5 TEL 085-180-4646 or 081-840-9525 or 092-825-6536 **ห้องนี้ ทำเลดีที่สุด Top ที่สุดของห้องแบบ 1 ห้องนอน ใกล้ลิฟท์ไม่ต้องเดินไกล **ฮวงจุ้ยดีสุดๆ ฝั่งทิศเหนือ วิวสระว่ายน้ำ ลมเย็นสบาย ไม่มีแดด เหมือนอยู่รีสอร์ท **ห้องทำเลนี้ขายหมดตั้งแต่ชั่วโมงแรกที่เปิดจอง สอบถามดูได้ค่ะ!!! • ห้อง Tafalgar suite ขนาด 47 SQM • ตึกหันหน้าเข้าทางสระน้ำ : ตึก 5 ชั้น 5 • Facing : North view, swimming pool, Carp pond, Panoramic View เจ้าของห้อง ขายดาวน์ศุภาลัย เวลลิงตัน วิวเทพหน้าสระว่ายน้ำ *** NET ขายเงินดาวน์ 726,000 บาท • ห้อง Tafalgar suite ขนาด 47 SQM • ตึกหันหน้าเข้าทางสระน้ำ : ตึก 5 ชั้น 5 1. เงินมัดจำ 50,000 บาท 2. เงินทำสัญญา จองซื้อ 119,000 3. เงินดาวน์ 11,900* 30 งวด = 357,000 บาท 4. รวมยอดเงินทั้งหมด 526,000 บาท 5. ยอดกำไรที่เจ้าของห้อง Charge 200,000 6. ยอดชำระวันโอนกรรมสิทธิ์ 2,814,000 บาท 7. ส่วนลดพิเศษ 300,000 บาท *** NET ขายเงินดาวน์ 726,000 บาท **** ราคา ค่าห้อง 3,340,000 บาท *** TEL 085-180-4646 or 081-840-9525 TEL 092-825-6536 Selling Down Payment Suphalai Willington : Best view in front of the Pool and Swimming Pool : Building 5 floor 5 SIZE 47 SQM Tel 085-180-4646 or 081-840-9525 **Facing : North view, swimming pool, Carp pond, Panoramic View *** Selling Down Payment Suphalai Willington = 726,000 Baht Promotion : Room Price 3,340,000 บาท *** - Discount 300,000 baht Payment : - Booking fee = 50,000 Baht - Contact fee = 119,000 Baht - Down 11,900 x 30 Month = 357,000 Baht - Total =526,000 Baht - Owner charge approx 200,000 baht Selling price = 726,000 Baht For more infomation please contact 085-180-4646 or 081-840-9525 TEL 092-825-6536 Line ID : 0818409525