ราคา 5250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 83333.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ศุภาลัย อโศก-รัชดา

กาญจนสิทธิ์ P.
0954752424
2015-03-18 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 166874
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย อโศก รัชดา 2 นอน 63 ตรม. เฟอร์ครบ fixed ที่จอดรถ

(ไม่รับตัวแทนและนายหน้านะครับ)

ห้อง Family Suite 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ครัว Built in
พื้นที่ 63 ตรม.
ที่จอดรถแบบ fixed 1 คัน ไม่ต้องแย่งกับใคร
ตกแต่งพร้อมอยู่ ด้วยเฟอร์นิเจอร์ Index
ทีวี LG 40” , ไมโครเวฟ ,ตู้เย็นแบบสองประตู, แอร์ 3 ตัว , เครื่องทำน้ำอุ่น
สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, CCTV
ทำเลดี ใกล้แหล่งช้อปปิ้ง เซ็นทรัลพระรามเก้า 500 เมตร, ฟอร์จูนทาว์น 450 เมตร, เอสพลานาด
เดินทางสะดวก ใกล้ MRT พระรามเก้า 450 เมตร
AIRPORT LINK เพชรบุรี

วิวสวย บรรยากาศดี รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ค่าเช่า 25,000 บาท / เดือน

ขาย 5.25 ล้าน บาท (ต่อรองได้)

สนใจติดต่อ 095-475-2424 เบิร์ท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย/ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย อโศก-รัชดา ห้องสตูดิโอ และ ห้อง 2 bedroom - คอนโด ขาย
ศุภาลัย อโศก-รัชดา

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 16 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย อโศก-รัชดา - 3550000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 284239
2019-06-29 09:02:08.0
Add to wishlist

ศุภาลัย อโศก-รัชดา

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 3550000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ศุภาลัย อโศก-รัชดา - 12500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland