ราคา 1999999.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52631.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

โปรดปราน เกษมสันต์
0800442200
2014-12-28 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 158886
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด แคสเซียคอนโดมิเนียม ซ.แบริ่ง 1 ขนาดหนึ่งห้องนอน
บรรยากาศดี พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าคุณภาพดี ใกล้สถานี BTS แบริ่ง และทางด่วนบางนา

ตกแต่งพร้อมอยู่ ขนาด 38 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น ครัว built-in

อาคาร A ชั้น 8 วิวสวยโปร่ง ตกแต่ง Fully furnished

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้อง ได้แก่
• เตียง 5 ฟุต พร้อมฟูก 5 ฟุต
• ตู้เสื้อผ้า
• ชุดโต๊ะเครืองแป้ง
• ชุดโต๊ะอาหาร พร้อมเก้าอี้สองตัว
• ตู้วางทีวี
• LED TV 32" 1 เครื่อง (ในห้องนั่งเล่น)
• โซฟา พร้อมตู้ลิ้นชัก
• โต๊ะกระจก
• ชุดเครื่องครัว พร้อมเตาไฟฟ้าสองหัว Mex
• เครื่องดูดควันจากเตา Mex
• ตู้เย็น
• แอร์ DAIKIN 2 เครื่อง (ในห้องนอน และห้องนั่งเล่น)
• เครื่องทำน้ำอุ่น

สิ่งอำนวยความสะดวกโครงการ

• สระว่ายน้ำ
• Fitness
• ลานจอดรถ
• สนามเด็กเล่น
• รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง
ห้างสรรพสินค้า- เซ็นทรัลบางนา บิ๊กซี ซีคอนแสควร์ พาราไดซ์พาร์ค เมกะบางนา แมคโคร โลตัส
โรงเรียน- ร.ร.เซนต์โยเซฟ บางนา ร.ร.อนุบาลเจริญพงศ์
โรงพยาบาล – ปิยะมินทร์ ศิครินทร์ บางนา ไทยนครินทร์
อื่นๆ- สนามบินสุวรรณภูมิ

พร้อมเข้าอยู่ได้ทันทีครับ
ชมห้อง และขอข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่คุณก้อง 081-923-1634 หรือ 086-807-4440

This one bed room is about 38 sqm., building A 8th Floor, close to BTS Barring Station, the main road and Express Way.
City View.

Room is Fully furnished with

- Queen size bed with one sofa bed
- Dining table with 2 chairs
- 2 Air con.
- TV. LED 32 inches.TV Carbinet
- Sofa
- Dressing Table