ราคา 6500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 70.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 92857.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ฟอร์เบสท์ พร็อพเพอร์ตี้ส์
0860222595
2015-03-18 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 158156
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดมิเนียม ถ.สาทรใต้ (สาทร 7) พื้นที่ 70 ตร.ม. มี 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว เฟอร์นิเจอร์บิวอินท์ จอดรถได้ 1 คัน อยู่ในย่านธุรกิจ แหล่งช็อปปิ้ง ใกล้ BTS ช่องนนทรี โรงพยาบาล BNH เหมาะอยู่อาศัย

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
34072-216 - คอนโดมิเนียม ถ.สาทรใต้ (สาทร 7) - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 11000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286779
2019-11-28 00:19:11.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 11000000.00 บาท

34072-216 - คอนโดมิเนียม ถ.สาทรใต้ (สาทร 7) - คอนโด ขาย

เลขที่: 158156
2015-03-18 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

ฟอร์เบสท์ พร็อพเพอร์ตี้ส์

0860222595

ขาย 6500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
34072-216 - คอนโดมิเนียม ถ.สาทรใต้ (สาทร 7) - คอนโด ขาย
ขาย 6500000.00 บาท
คอนโดต้องการขาย ซี เอกมัย ซอย สุขุมวิท 63 คลองตันเหนือ วัฒนา 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก
ขาย 7900000.00 บาท
Unt0776 ให้เช่า Ideo Mobi Sukhumvit Eastgate ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต ใกล้ BTS บางนา ทำเลดีมาก