ราคา 160000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5161.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ศุภาลัย ซิตี้รีสอร์ทรัชดา

นัทชา ชยางกูร
0879055595
2014-11-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 15576
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโด 160,000 บาท (46,000 บาท/ตรม.)เท่านั้น โครงการศุภาลัย รัชดาซิตี้รีสอร์ท สร้างเสร็จ ธ.ค. 56, studio 31 ตรม. ทำเลดีสุดในโครงการ วิวสระว่ายน้ำ ระเบียงรับลมทิศใต้ (รายละเอียด และทำเล layout ตามรูปภาพแนบค่ะ)
ขายดาวน์ 160,000 บาท (บวกเพิ่ม~ 30,000 บาท, ทำเลดีสุดจองคนที่ 2 ของโครงการ)

จ่ายมาแล้วรวม 107,800 บาท (เหลือผ่อนดาวน์ต่อ 9 งวด = 44,100 บาท)
จำนวนเงินที่จ่ายรวม ดังนี้
- เงินจอง 4,900 บาท
- ทำสัญญา 49,000 บาท
- ผ่อนดาวน์มาแล้ว 11 งวด (4,900 x 11 งวด = 53,900 บาท)
แต่ผู้ซื้อต่อได้รับสิทธิส่วนลด 10,000 บาทเพิ่มจากราคาขายแล้ว เดิมห้องราคา 1,536,000 บาท ได้รับส่วนลดเหลือ 1,526,000 บาท (เนื่องจากผู้ขายใช้สิทธิลูกค้าเก่า ศุภาลัย)
และส่วนลด 150,000 บาท ณ วันโอน เนื่องจากไม่เอา เฟอร์นิเจอร์ (เดิมยอดโอน 1,374,100 บาท เหลือยอดโอน 1,224,100 บาท)

เท่ากับผู้ซื้อต่อ ซื้อในราคา 1,428,200 บาท (ซื้อดาวน์ต่อ 160,000 + ผ่อนดาวน์ต่อ 44,100 + โอน 1,224,100)
ราคาเพียง 46,070 บาท / ตารางเมตร ถูกมากเมื่อเทียบในย่านนี้ค่ะ!!!

เปลี่ยนสัญญากันที่โครงการค่ะ ไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโด 160,000 บาท (46,000 บาท/ตรม.)เท่านั้น โครงการศุภาลัย รัชดาซิตี้รีสอร์ท สร้างเสร็จ ธ.ค. 56, studio 31 ตรม. ทำเลดีสุดในโครงการ วิวสระว่ายน้ำ ระเบียงรับลมทิศใต้ - คอนโด ขายดาวน์
ศุภาลัย ซิตี้รีสอร์ทรัชดา

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 22 ประกาศ

ให้เช่า ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา-ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่

เลขที่: 264000
2018-11-30 00:08:00.0
Add to wishlist

ศุภาลัย ซิตี้รีสอร์ทรัชดา

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

Nikkihome Phaopoksathid

0805449456

เช่า 13500.00 บาท

ให้เช่าคอนโดศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดาห้วยขวาง45ตรม 1นอน ตึก4

เลขที่: 263414
2018-11-26 22:07:50.0
Add to wishlist

ศุภาลัย ซิตี้รีสอร์ทรัชดา

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

สวรรยา ภาณุศานต์

0990964478

เช่า 14000.00 บาท

ขายศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา – ห้วยขวาง SUPALAI CITY RESORT RATCHADA – HUAYKHWANG

เลขที่: 262202
2018-11-20 14:40:30.0
Add to wishlist

ศุภาลัย ซิตี้รีสอร์ทรัชดา

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

sayanee apinunmahakun

0966422656

ขาย 1820000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด Supalai City Resort รัชดา-ห้วยขวาง ชั้น 5 ขนาด 32 ตรม. ราคา 10000

เลขที่: 260612
2018-11-11 13:46:21.0
Add to wishlist

ศุภาลัย ซิตี้รีสอร์ทรัชดา

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

siamasset siamasset

0961919542

เช่า 10000.00 บาท

ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา – ห้วยขวาง SUPALAI CITY RESORT RATCHADA – HUAYKHWANG

เลขที่: 260449
2018-11-10 10:45:29.0
Add to wishlist

ศุภาลัย ซิตี้รีสอร์ทรัชดา

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

sayanee apinunmahakun

0966422656

ขาย 1990000.00 บาท

Supalai City Resort Phranangklao Station-Chao Phraya