ราคา 230000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7931.03 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
เลขที่ห้อง 605
โครงการ Condo One ลาดพร้าว

คุณโจ HomeRich
0950716036
2014-11-20 12:19:03.0
เลขที่ประกาศ: 154350
รายละเอียดเพิ่มเติม
ด่วน! ขายดาวน์ถูก 250000(ผ่อนต่อ10งวด/6900 ต่องวด) งวดโอนจ่าย 2800000 (ต่อรองได้นะครับ) A00605 one bedroom   29  ตร.ม   2.85 ล.บ. (ได้วิวสูงชั้น 6 เปิดโล่งเห็นวิวเมือง เปิดรับแสงแดดยามเช้า ไม่ร้อนยามเย็น) มีแอร์ 2ตัว +1สิทธิ์ที่จอดรถ+เครื่องทำน้ำอุ่น อยู่สบายอบอุ่นถูกหลักฮวงจุ้ย จุดเด่นของโครงการ! @Unit น้อยเพียง 180 ยูนิต มีความเป็นส่วนตัวสูง @Fully furnished พร้อมอยู่ ตกแต่งสไตล์ Loft @ครบครันด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก อาทิ สระว่ายน้ำFitness, Sky Deck , พร้อมระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. @ใกล้ศูนย์การค้า เซ็นทรัลลาดพร้าว, ยูเนียนมอล์, คาร์ฟูร์, Lotus, สวนจตุจักร และ Major รัชโยธิน อยู่ใกล้ MRT พหลโยธิน @และในอนาคตมีแผนจะสร้างรถไฟฟ้าสายสีเขียว ผ่านหน้าเซ็นทรัลลาดพร้าว @ ผ่าน EIA เรียบร้อยแล้ว ของแถม! 1. เฟอร์นิเจอร์ครบชุด 2. ชุดครัวมาตรฐานตามโครงการ 3. เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง 4. ส่วนลด ณ วันโอน 10,000 บาท พิเศษ! เรายินดีจ่ายเงินก้อนให้กับเซลส์อิสระ/ผู้แนะนำลูกค้า ปิดการขายจ่ายทันที! Smart Team Estate +++มืออาชีพด้านจัดหาสินเชื่ออสังหาบ้าน รถ คอนโด ที่ดิน อนุมัติง่าย คล่อง ไว คิดถึงบ้าน คิดถึงเรา ตอบโจทย์ไว ชีวิตทันใจ+++ Tel:0950716036 ติดต่อ 24 ชม./คุณโจ /Ning/Max

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย Condo One ลาดพร้าว 18 ใกล้ MRT ลาดพร้าว - คอนโด ขาย