ราคา 180000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

สมาชิก 2236648
2014-10-22 10:36:00.0
เลขที่ประกาศ: 147411
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 44 ตารางเมตร

ขายดาวน์ 180,000 บาท คอนโด Elio Del Ray fully furnished 2 beds, 1 bathroom ตึก B ชั้น 7 วิวสระว่ายน้ำ เหลือโอน 3.07 ล้านบาท ราคารวม 3.25 ล้านบาท
ติดต่อ พัชรี 089-529-0009 หรือ ppatcharee11@gmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 44 ตารางเมตร

ติดต่อ พัชรี 089-529-0009 หรือ ppatcharee11@gmail.com

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์ 180,000 บาท คอนโด Elio Del Ray 2 beds ตึก B ชั้น 7

เลขที่: 147411
2014-10-22 10:36:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

สมาชิก 2236648

0895290009

ขาย 180000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์ 180,000 บาท คอนโด Elio Del Ray 2 beds ตึก B ชั้น 7
ขาย 180000.00 บาท
Very spacious 2 Bedroom Condo in Ploenchit for Rent - Wittayu Complex
ขาย 28000.00 บาท
City Smart Sukhumvit 18 73Sqm.Only 40,000 Bath
เช่า 40000.00 บาท
Condo/Apartment for rent ===> D 65 Condominium 2bed Duplex 30,000/month
ขาย 30000.00 บาท
Art Thonglor 25 , New Condo in the heart of Thonglor
ขาย 3800000.00 บาท
C1446 Nice 2 BR Duplex at Baan Nonzee Sathorn
เช่า 40000.00 บาท
Nusasiri Grand Sukhumvit 63 Rent Sale 2 Bed 70000 Baht
เช่า 70000.00 บาท
ขาย คอนโด สวยเหมือนห้องตัวอย่างเดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ 41 ตรม.
ขาย 1900000.00 บาท
ให้เช่า ดี คอนโด รามคำแหง 9 ราคา 8500 บาทต่อเดือน หิวกระเป่าเข้าอยู่ได้เลย
เช่า 8500.00 บาท
Renovated 3 Bedrooms in Sathorn for Sale - Excellent DEAL!
ขาย 10900000.00 บาท
clear