ราคา 4260000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 86938.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ aspire  พระราม 9 (แอสปาย พระราม 9)

pom kul
0819709475
2014-12-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 146439
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ 2 Bedroom Condo in Bang Kapi, Bangkok

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ 2 Bedroom Condo in Bang Kapi, Bangkok - คอนโด ขาย
aspire  พระราม 9 (แอสปาย พระราม 9)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายดาวน์ 2 Bedroom Condo in Bang Kapi, Bangkok - คอนโด ขาย

เลขที่: 146439
2014-12-10 00:00:00.0
Add to wishlist

aspire  พระราม 9 (แอสปาย พระราม 9)

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

pom kul

0819709475

ขาย 4260000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์ 2 Bedroom Condo in Bang Kapi, Bangkok - คอนโด ขาย
ขาย 4260000.00 บาท
ให้เช่า เคนซิงตัน Kensington Pahol-Kaset พหล-เกษตร 2 นอน 2 น้ำ
เช่า 17000.00 บาท
ขายด่วนWhizdom The Forestias Destinia ห้องเลี้ยงสัตว์ อยู่ชั้นสูง วิวสีเขียว
ขาย 8950000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ห้อง Studio URBANO ABSOLUTE 30 ตรม. ลดสู้โควิด จาก15K
เช่า 12500.00 บาท
P17CR1710001 ให้เช่า แอทธินี เรสซิเด้นซ์-Athenee Residence 2 ห้องนอน 133 ตรม.
เช่า 100000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ เดอะ ทรัสต์ เรสซิเด้นซ์ (รัชดา-พระรามสาม) - 13000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Mink
เช่า 13000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Ease Condo Rama 2 - 1800000 บาท ติดต่อคุณ แป้ง(Pang)century21 Realty Solution แป้ง(Pang)century21 Realty Solution