ราคา 10500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 70.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 150000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ โนเบิล รีไฟน์

Sita T.
0874965744
2015-03-17 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 1437
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด โนเบิล รีไฟน์ ใกล้รถไฟฟ้า BTS 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 69.8 ตร.ม. 10.5 ล้านบาท" ติดต่อ The Agent 02 655 1177 www.theagent.co.th"OG-C117R3657

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด โนเบิล รีไฟน์ ใกล้รถไฟฟ้า BTS 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 69.8 ตร.ม. 10.5 ล้านบาท - คอนโด ขาย
โนเบิล รีไฟน์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: โนเบิล รีไฟน์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 14 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ โนเบิล รีไฟน์ - 13300000 บาท ติดต่อคุณ Phirachat Tharanadham

เลขที่: 251610
2018-09-24 10:47:55.0
Add to wishlist

โนเบิล รีไฟน์

ขนาดพื้นที่ 69.0 ตารางเมตร

Phirachat Tharanadham

0959052442

ขาย 13300000.00 บาท

เลขที่: 251607
2018-09-24 10:37:52.0
Add to wishlist

โนเบิล รีไฟน์

ขนาดพื้นที่ 69.0 ตารางเมตร

Phirachat Tharanadham

0959052442

ขาย 13300000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ โนเบิล รีไฟน์ - 6990000 บาท ติดต่อคุณ City Connect City Connect

เลขที่: 211661
2017-10-15 17:09:12.0
Add to wishlist

โนเบิล รีไฟน์

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

City Connect City Connect

0964599469