ราคา 3950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 64.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 61718.75 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดลุมพินีเพลส รัชดา-ท่าพร

nattamon
0824598881
2014-09-15 12:02:27.0
เลขที่ประกาศ: 120121
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ระเบียง 1 ห้องนั่งเล่น ห้องอยู่ชั้น 15 เป็นห้องมุม ภายในคอนโดมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องซาวน่า ร้านอาหาร มินิมาร์ท ร้านซักรีด คอนโดตั้งอยู่บนถนนบรมราชชนนี ใกล้ห้างโลตัสปิ่นเกล้า ซ็นทรัลปิ่นเกล้า เมเจอร์ปิ่นเกล้า ใกล้โรงพยาบาลศิริราช รพ.เจ้าพระยา สนใจนัดดูห้องจริงได้ค่ะ ราคาขายรวมค่าโอนที่กรมที่ดินแล้ว

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดลุมพินีเพลส รัชดา-ท่าพระ - คอนโด ขาย
คอนโดลุมพินีเพลส รัชดา-ท่าพร

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

คอนโดลุมพินีเพลส รัชดา-ท่าพระ - คอนโด ขาย

เลขที่: 7629
2013-06-16 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโดลุมพินีเพลส รัชดา-ท่าพร

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

ศุธิฌา พัฒนาโสภณ

0843587007

ขาย 1550000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ คอนโดลุมพินีเพลส ปิ่นเกล้า1 - 3950000 บาท ติดต่อคุณ nattamon
ขาย 3950000.00 บาท
ขาย คอนโด วิวโค้งแม่น้ำ. OKA HAUS Sukhumvit 36 26.77 ตรม. ใกล้ทองหล่อ แค่ 5 นาที
ขาย 3390000.00 บาท
&=& ให้เช่าคอนโด Monterey สุขุมวิท16 ( 2 ห้องนอน / 100 ตรม / 32000 ต่อเดือน ) ตรงข้ามศูนย์สิริกิตติ์
เช่า 32000.00 บาท
PPF0160 ให้เช่า Plum Condo Bangkae พลัม คอนโด บางแค 1 นอน 1 น้ำ เฟอร์ฯ ครบ พร้อมอยู่ ใกล้ MRT สถานีหลักสอง