ราคา 7150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 238333.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ LPN Sukhumvit 24

Kannut(Kate) กรรฐ์ณัฐ
0929749924
2014-10-13 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 119795
รายละเอียดเพิ่มเติม
Project : LPN Sukhumvit 24

Bedroom : 1-bedroom

Size : 30

Price : 7,150,000 Baht

View : ทิศใต้ วิวแม่น้ำ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
LPN Sukhumvit 24 1-bedroom - คอนโด ขาย
LPN Sukhumvit 24

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

เจ้าของขายเอง คอนโดโครงการ LPN Sukhumvit 24 - 7.22 ล้านบาท ติดต่อคุณ จารึก ดาดี

เลขที่: 180809
2016-04-20 23:27:31.0
Add to wishlist

LPN Sukhumvit 24

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

จารึก ดาดี

0818063554

ขาย 7220000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ LPN Sukhumvit 24 - 700000 บาท ติดต่อคุณ แอล

เลขที่: 159264
2015-01-09 11:08:20.0
Add to wishlist

LPN Sukhumvit 24

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

แอล

0959352666

ขาย 700000.00 บาท

LPN Sukhumvit 24 1-bedroom - คอนโด ขาย

เลขที่: 119795
2014-10-13 00:00:00.0
Add to wishlist

LPN Sukhumvit 24

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Kannut(Kate) กรรฐ์ณัฐ

0929749924

ขาย 7150000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
LPN Sukhumvit 24 1-bedroom - คอนโด ขาย
ขาย 7150000.00 บาท
Noble Solo Thonglor private pleasant peaceful 8th floor BTS Thonglor
เช่า 33000.00 บาท
Condo For rent Tait Sathorn 12 Condo , 1 Bed , 1 Bath ** The best price guarantee **