ราคา 8300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 64.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 129687.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

อุดมพร ศรีทิพยอด
0816141757
2015-03-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 118295
รายละเอียดเพิ่มเติม
แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กทม

1 bedroom condo for sale 64SQ M fully furnished ready to moved in

-เตาไฟฟ้าพร้อมเครื่องดูดควัน,เตาอบ,เตาไมโครเวฟ และตู้เย็น ยี่ห้อ Kuppersbusch German
เครื่องซักผ้าพร้อมเครื่องอบ TEKA
-ชุดโซฟา,ชุดโต๊ะทานอาหาร,เตียงพร้อมเครื่องนอนp,ทีวี LCD Sumsung 32"
-Fitness,Sauna,Squash,Tennis,Table Tennis,Swimming Pool,Library,Kid Play Ground,Jogging Track,Snooker Roomro
- Nice decoration - -
- ราคาต่อรองได้
- pls feel free to call
- งดรับนายหน้า

Sale Price 8,300,000 THB

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Sathon Garden for sale 1 bedroom 8.3 MB - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Sathon Garden for sale 1 bedroom 8.3 MB - คอนโด ขาย

เลขที่: 118295
2015-03-20 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 64.0 ตารางเมตร

อุดมพร ศรีทิพยอด

0816141757

ขาย 8300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Sathon Garden for sale 1 bedroom 8.3 MB - คอนโด ขาย
ขาย 8300000.00 บาท
Sense of London ปลอดภัย กว้างขวาง น่าอยู่ BTS แบริ่ง
เช่า 15000.00 บาท
ขาย-เช่า1 BED 1 BATH ห้องตกแต่งสวย เฟอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ Noble Recole ราคานี้ต่ำกว่าตลาด