ราคา 3400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 78.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 43589.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Kris garden rama9

นางสาวปาริชาติ พุทสิริ (แอน)
092-282-7997
2015-01-27 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 117204
รายละเอียดเพิ่มเติม
Kris Garden Rama9 อาคารชุด บนใจกลางเมืองรัชดา ขนาดห้องที่ใหญ่ของโครงการ อาคาร A เงียบสงบ ไม่มีเสียงรบกวน

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายใบจองคอนโด คริสการ์เด้น พระรามเก้า ข้างrca 15000 - คอนโด ขายดาวน์
Kris garden rama9

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Kris garden rama9 - 2200000 บาท ติดต่อคุณ pitiporn thonamanthanangkool

เลขที่: 182771
2016-06-30 20:32:02.0
Add to wishlist

Kris garden rama9

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

pitiporn thonamanthanangkool

0812054447

ขาย 2200000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Kris garden rama9 - 10000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ชัชวาลย์ ชัชวาลย์

เลขที่: 161600
2015-02-04 11:31:49.0
Add to wishlist

Kris garden rama9

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

ชัชวาลย์ ชัชวาลย์

0970190902

เช่า 10000.00 บาท

08-CC-57242 Kris Garden Rama 9 - คอนโด ขาย

เลขที่: 117204
2015-01-27 00:00:00.0
Add to wishlist

Kris garden rama9

ขนาดพื้นที่ 78.0 ตารางเมตร

นางสาวปาริชาติ พุทสิริ (แอน)

092-282-7997

ขาย 3400000.00 บาท

ขายใบจอง The Kris Garden พระราม9 ถูกมาก ยังไม่ได้ทำสัญญา - คอนโด ขาย

เลขที่: 103706
2015-01-08 00:00:00.0
Add to wishlist

Kris garden rama9