ราคา 4750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 103260.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Patr Bhalakula
0818394231
2014-07-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 115108
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้อง 3008 (1 ห้องนอน ชั้น 30 ห้องหัวมุม)
Type: 1F
ขนาด: 45.50 ตรม
ชั้น: 30th
มีโปรโมชั่นดาวน์พิเศษ 10% (ปัจจุบัน 15%)

สนใจติดต่อ: คุณอาร์ท 081-839-4231

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Nyx By Sansiri ห้องมุมพิเศษ ชั้น 30 เห็นวิวโค้งเจ้าพระยา ใกล้ BTS ธนบุรี - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 115108
2014-07-04 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร

Patr Bhalakula

0818394231

ขาย 4750000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 4750000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด The Magnet อ่อนนุช 24 ขนาด 1 ห้องนอน ชั้น 8 ราคา 10,000.-บาท
เช่า 10000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ เซ็นทริค ซีน | centric scene paholyathin9 | เซ็นทริค ซีน พหลโยธิน9 | เซ็นทริค ซอยพหลโยธิน 9 - 30000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Bank
เช่า 30000.00 บาท
ขายคอนโด quattro by แสนสิริ Super Luxury ครอทโทร ทองหล่อ ขนาด 3 ห้องนอน ใกล้ bts ทองหล่อ
ขาย 31000000.00 บาท
ให้เช่าห้องโครงการลุมพินีคอนโดทาวน์ 5000บาท/เดือน รวมค่าส่วนกลางแล้ว ติดต่อ081-8694145 อนัญญา