ราคา 7600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 80.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 95000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

sirin .
0818824004
2015-03-17 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 110609
รายละเอียดเพิ่มเติม
Sale Asoke Place near GMM building.
Floor 11, 80 sqm 2 bed room 1 bath room with Bathtub.
1 fux car park. Only 7.6 million ( include Transfer Fee already)
Pls contact k.aim 081-8824004
Aimsirin5@gmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Asoke Place near GMM building. - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Asoke Place near GMM building. - คอนโด ขาย

เลขที่: 110609
2015-03-17 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 80.0 ตารางเมตร

sirin .

0818824004

ขาย 7600000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Asoke Place near GMM building. - คอนโด ขาย
ขาย 7600000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด นิช โมโน สุขุมวิท แบริ่ง 30 ตรม. ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ให้ครบ ราคาดี ใกล้ BTSแบริ่ง 250 เมตร..
เช่า 9000.00 บาท
ขาย คอนโด ราคาพิเศษ ราคา 5.69 ลดเพิ่ม 5. แสน เมทริส พัฒนาการ-เอกมัย 54 ตรม เลี้ยงสัตว์ได้.
ขาย 5690000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด นิช โมโน สุขุมวิท-ปู่เจ้า 35 ตรม. ราคาดี ห้องใหญ่ เฟอร์นิเจอร์ใหม่ให้ครบ ใกล้ BTSแบริ่ง 250 เมตร..
เช่า 10000.00 บาท
Sukhumvit condo for sale - คอนโด ขาย
ขาย 2850000.00 บาท
รหัส ELE042ขายคอนโด รีเจ้นโฮมบางซ่อน เฟส 28 ขาย ห้องขนาด28ตรม. แบบ1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ชั้น 11