ราคา 3750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 120967.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

พงศภัทร ไชยรัตน์
0891458800
2014-11-05 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 100463
รายละเอียดเพิ่มเติม
Q. House Sukumvit 79 ชั้น19 1bedrooms 3.75MB
BTS อ่อนนุช, BTS view, City view, Pool view
1 bedrooms 30.54 Sq.
ราคาขาย 3,750,000 บาท

เว็บไซต์โครงการ http://www.qhcondo.com/q79/
Contact คุณพงศภัทร (ซี)
Phone : +66 89 145 8800
E-mail : watchara-auo@hotmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Q. House Sukumvit 79 ชั้น19 1bedrooms 3.75MB - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Q. House Sukumvit 79 ชั้น19 1bedrooms 3.75MB - คอนโด ขาย

เลขที่: 100463
2014-11-05 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

พงศภัทร ไชยรัตน์

0891458800

ขาย 3750000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Q. House Sukumvit 79 ชั้น19 1bedrooms 3.75MB - คอนโด ขาย
ขาย 3750000.00 บาท
ขายคอนโด ห้องกว้าง 44 ตร.ม. ชั้น 8 ถูกที่สุดบนถนนรัชดา ที่คุณสามารถสัมผัสธรรมชาติกับสระว่ายน้ำ พร้อมสวนสวย ในบรรยากาศที่น่าประทับใจ
เช่า 3690000.00 บาท
ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง ขนาด 41 ตร.ม. 1 ห้องนอน
ขาย 2400000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ เออร์บาน่า หลังสวน คอนโดมิเนียม | Urbana Langsuan - 55000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ kittima boothong
เช่า 55000.00 บาท
ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น สุขุมวิท 105 ขนาด 27.00 ตรม.ชั้น8