HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 28 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ให้เช่าคอนโด LPN ลุมพินี กล้วยน้ำไท พระราม4 ชั้น 11 ห้อง 1126 รายเดือนละ 11000 บาท เฟอร์นิเจอร์ครบ มีเตียงพร้อมฟูก5ฟุต,แอร์ 2 เครื่อง, ตู้เย็น,ไมโครเวฟ,เครื่องทำน้ำอุ่น,โซฟา,ทีวี LCD 32นิ้ว,ชั้นวางทีวี,ฯลฯ วางมัดจำ 2เดือน จ่ายล่วงหน้า 1 เดือน รวม 33000 บาท สนใจติดต่อวราภรณ์ โทร. 083-9151153 line id : kkeeaaww

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโดโครงการ Aspire พระราม 9 - 28000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul
เช่า 28000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Silom City Resort | สีลม ซิตี้ รีสอร์ท - 22000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan
เช่า 22000.00 บาท
clear