HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 49.5 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

Tempo Ruadrudee Plenchit for rent 30,000 Baht
Location : Soi Ruanrudee 1 Plenchit BTS : Plenchit
Size : 49.5 sq.m. 1 bedroom(s) / 1 bathroom(s)
Fully Furnished
Contact us : Samita998@hotmail.com
Tel : 092 - 9263836

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Tempo Ruadrudee Plenchit Condo

เลขที่: 121478
2014-11-18 09:51:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

lalin777

0929263836

เช่า 30000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโดซอยเยื้องซีคอน สวัสดีกรุงเทพ สตูดิโอ 22ตร.ม. เฟอร์ครบ เช่าเพียง 4500 ติดต่อ 0958981956
ขาย 4500.00 บาท
C91 ให้เช่า ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา 1 นอน 49 ตร.ม ชั้น 19 พร้อมอยู่
เช่า 17000.00 บาท
ขาย พร้อมผู้เช่า คอนโด Aspace Ratchada Suttisan เอสเปซ รัชดา สุทธิสาร 33 ตร.ม.
ขาย 1850000.00 บาท
A65- 095 ปล่อยเช่า เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง พื้นที่ 28 ตารางเมตร เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า MRT วงสว่าง และ ทางพิเศษศรีรัช✨
เช่า 12000.00 บาท
ให้เช่า 1นอน29ตรม8500บ Supalai Veranda Rattanathibet -1187
เช่า 8500.00 บาท
ขาย The room sukhumvit 21 ห้องมุมตกแต่งสวยมาก ชั้นสูง วิวสวย การันตีราคาดีที่สุด
ขาย 9000000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Regent Home 27 บางซ่อน ตึก C ชั้น 20 ขนาด 28 ตรม. ราคา 8500
เช่า 8500.00 บาท
คอนโดให้เช่า คาซ่า คอนโด รัชดา-ราชพฤกษ์ ราชพฤกษ์ ดาวคะนอง ธนบุรี ห้องสตูดิโอ พร้อมอยู่ ราคาถูก
เช่า 9500.00 บาท
JCS428 ขาย คอนโด 2นอน6.95ล The Key สาทร-ราชพฤกษ์ 50.5 ตรม.
ขาย 6950000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด the crest สุขุมวิท 34 ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีทองหล่อ 150 เมตร ขนาดห้อง 35 ตรม.
เช่า 27000.00 บาท
clear